ผู้เขียน หัวข้อ: โซนภาคตะวันออกเป็นที่ตั้งโรงงานมิตซูฯแท้ๆ ทำไมเงียบเหงาจุงเบย  (อ่าน 2067 ครั้ง)

เจษ เซอร์วิสTSLA

• ผู้ช่วยคนขับ
  • เจ้าของกระทู้
  • ระดับกำลังใจ = 8

• บุกน้ำลุยป่าประสาคนบ้าเบ็ด
  • L200 Model : mitsubishi g-wagon 2.8 a/t
  • L200 Zone : หนองขาม,ศรีราชา,ชลบุรี
  • LCT. : 0065
ขอเสียงพี่น้องชาวL200ภาคตะวันออกหน่อย 

= สองโหล =

• Administrator
  • เจ้าของอู่
  • ระดับกำลังใจ = 104

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
  • L200 Model : Grandis Turbo Rallymaster
  • L200 Zone : ศรีราชา ชลบุรี
  • LCT. : 0001
มาคับ
เพิ่งกลับมาจาก กทม

วันนี้ไปหลงทางมา ขึ้นทางด่วนชลบุรี จะไปหาญาติที่ แถวๆช้างสามเศียร

ดันลงทางด่วนตรงช่องที่เขียนว่า สนามบินสุวรรณภูมิ เห้อ เซ็งจุง  :smileycar13:

แล้วตรูจะเสียเงินค่าทางด่วนทำวิมานไรว๊า  :wanwan10: :wanwan10:
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

piyanut

• เด็กติดรถ
  • **
  • ระดับกำลังใจ = 0

• คนรัก Mitsubishi L200
ไกด์นำทางของผมพาลงทางมาเหมือนกัน กลับจากขอนแก่นลงมาชุมพวงกลัวน้ำท่วมพิมายจะต่อเข้าชลบุรีพาผมไปเส้นบุรีรัมออกทางสระแก้วจะกลับชลบุรีไกด์บอกว่าทางลัดแต่เล่นผมขับรถไกลกว่าทางเดิมตั้ง200กิโลแถมเจอตำรวจเก็บอีก200ข้อหาติดไฟกระจังหน้าสีฟ้ามันหาเรื่องกินตั้งครับซวยสุดๆ แถวเส้นนั้นมีด่านเป็น10ด่านขับรถแทบจะบ้าไม่กล้าไปอีกแล้วเส้นนั้น กลับมายอมเสียตังซื้อGPSไว้ดีกว่าช่วยนำทางได้ขี้นมาหน่อย (แต่เสียอยู่อย่างเดียวGPSมันบอกไม่ได้ว่าตรงไหนมีด่าน) :smileycar22:   

Sek4d56

• ผู้ช่วยคนขับ
  • ระดับกำลังใจ = 8

• ยังไงๆก็ STRADA
  • L200 Model : Strada 2.5
  • L200 Zone : อีสาน-แปดริ้ว-ชลบุรี
  • LCT. : 0020
เอ้ามาช่วยส่งเสียงอีกแรงครับ LCT.:0020 ประจำบางปะกง แปดริ้ว และแถวๆอมตะนคร ชลบุรีครับ วันดีคืนดีก็ไปโผล่ที่อีสาน  :wanwan02: :wanwan02:  ผมว่าเยอะนะครับโซนนี้ สงสัยขี้อายมั๊งคร้าบบบบบบบบบบบ  :^4thx^: :^4thx^: :^4thx^:

= สองโหล =

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
  • L200 Model : Grandis Turbo Rallymaster
ไกด์นำทางของผมพาลงทางมาเหมือนกัน กลับจากขอนแก่นลงมาชุมพวงกลัวน้ำท่วมพิมายจะต่อเข้าชลบุรีพาผมไปเส้นบุรีรัมออกทางสระแก้วจะกลับชลบุรีไกด์บอกว่าทางลัดแต่เล่นผมขับรถไกลกว่าทางเดิมตั้ง200กิโลแถมเจอตำรวจเก็บอีก200ข้อหาติดไฟกระจังหน้าสีฟ้ามันหาเรื่องกินตั้งครับซวยสุดๆ แถวเส้นนั้นมีด่านเป็น10ด่านขับรถแทบจะบ้าไม่กล้าไปอีกแล้วเส้นนั้น กลับมายอมเสียตังซื้อGPSไว้ดีกว่าช่วยนำทางได้ขี้นมาหน่อย (แต่เสียอยู่อย่างเดียวGPSมันบอกไม่ได้ว่าตรงไหนมีด่าน) :smileycar22:

ถ้าทางบุรีรัมย์ คงเป็นเส้น โนนดินแดง วัฒนานคร สระแก้ว

เส้นจากสระแก้ว มา304 นี่หละ ด่านเยอะมาก
เคยเถียงกะ ตร เรื่องไม่ติดป้ายวงกลม ครึ่งชั่วโมงได้
ก็อีแค่ป้ายวงกลม มันหลุดกองแหมะอยู่บนคอนโซน
ดูมันทำ ( ขออภัย ของขึ้นครับ )
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

วิทย์ L200สตราด้าคลับ

• ช่างใหญ่
  • ระดับกำลังใจ = 23

• L200 Model : l200 satada 2800
  • L200 Zone : พระราม3 คลอง5 อุดรธานี
  • LCT. : 0005

ถ้าทางบุรีรัมย์ คงเป็นเส้น โนนดินแดง วัฒนานคร สระแก้ว

เส้นจากสระแก้ว มา304 นี่หละ ด่านเยอะมาก
เคยเถียงกะ ตร เรื่องไม่ติดป้ายวงกลม ครึ่งชั่วโมงได้
ก็อีแค่ป้ายวงกลม มันหลุดกองแหมะอยู่บนคอนโซน
ดูมันทำ ( ขออภัย ของขึ้นครับ )

:^19^: ยังไงเขาจะเอาเราให้ได้นั่นเเหละครับผมเจอจนเซ็งแล้ว ต่อไปยางไม่มีจุ๊ปลมคงจะโดนด้วยอ่ะครับ  :wanwan04:
ก็แค่คนธรรมดาเท่านั้น

= สองโหล =

มาๆ ชาวชลบุรี ระยอง จันทบุรี ตราด สระแก้ว ปราจีน ฉะเชิงเทรา มารายงานตัวกันครับ
เราจะจัดมิตติ้ง โซนตะวันออก ไวๆนี้เด้อ  :^13dont^:

http://l200stradaclub.com/index.php?action=post;board=71.0

m.deeline

• เด็กติดรถ
  • **
  • ระดับกำลังใจ = 7

LCT0035 รายงานตัวครับ
ช่วงนี้วุ่นๆไม่ค่อยได้เข้ามาครับ
โดนย้ายที่ทำงานไปท่าเรือจุกเสม็ดครับ รถก็เกียร์พังรอบสองอีกแว้วครับ เซ็งจัด!

ชัชชัย มั่งมี

• เด็กใหม่
  • *

• L200 Model : ไซโคลน
  • L200 Zone : ชลบุรี
LCT 0149 รายงานตัวครับ  อยู่สัตหีบครับ

sasaza

• เด็กใหม่
  • *

• น้ำยาซักผ้า
  • L200 Zone : bangkok
คนใช้รถยี่ห้อนี้น้อยต้องทำใจครับ น่าจะใช้แถวระแวกบ้านเห็นไม่กี่คัน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments