Good morning, บุคคลทั่วไป

• 6298
  • 20

• ตำแหน่ง: Administrator
  • ระดับกำลังใจ = 104
    • ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
จากเสียงเรียกร้อง ของน้องๆสมาชิกหลายๆท่าน ว่าอยากขอจัดมิทติ้งกันสักหน่อยไม๊ครับพี่

ผมก็อยากให้ พี่ๆน้องๆสมาชิก l200 club ได้รู้จักสนิทสนมกันมากยิ่งขึ้นเช่นกันครับ
หนทางที่จะทำให้ เราได้รู้จัก ไกล้ชิด กันยิ่งขึ้นก็คงมีหนทางเดียว คือได้ พบปะสังสรรค์ ร่วมกัน

หากไม่เปิดกระทู้สักที น้องๆก็อาจจะยังไม่กล้า ร่วมออกเสียง แสดงความคิดเห็นกันสักที

ผมเลยจัดการเปิดกระทู้สักหน่อยครับ ร่วมหารือกัน ว่า

ถ้าเราจะจัด Meeting ของชาว L200 Club Thailand

จะทำอย่างไร
จัดที่ใหน

ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็นกันได้เลยครับ
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
ขออนุญาติ ออกความเห็นสักเล็กน้อยครับ

เนื่องจากเรายังไม่เคยได้พบปะกัน ในกลุ่มคลับ มีแต่พูดคุยสื่อสารกัน ผ่านทางหน้าเว็บบอร์ดแห่งนี้ มากันสักระยะหนึ่งได้แล้ว
หากจะนัดพบกันแบบเจาะจง บางคนก็อาจจะไม่สะดวก หรือยังไม่อยากไปแบบเป็นทางการ

ผมจึงขอเสนอแบบนี้ครับ

ช่วงวันที่ 9-10 พฤศจิกายน 2556 นี้ มีการจัดการแข่งขันรถยนต์ และ จักรยานยนต์ ที่ สนามบินหนองค้อ อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี

เป็นการดีไหม หากอยากพบปะกัน ก็มาร่วมชมการแข่งขันดังกล่าวนี้ อาจจะนัดแนะเป็นกลุ่มย่อยมา ก็จะได้ประโยชน์หลายอย่าง
มาชมการแข่งขัน ที่บางคนก็ชื่นชอบอยู่แล้ว
มาพบปะ สังสรรค์ กันระหว่างพวกเรา คนใช้รถ l200 เหมือนกัน เวลาจะปรึกษาหารือปัญหา ก็ง่ายยิ่งขึ้น

ผมก็คนหนึ่งจะไปชมเหมือนกันครับ

สำหรับรายละเอียดของงานดังกล่าว ตามนี้ครับ

ชื่องาน      : Veloil Dragbike 2013
วันที่จัดงาน : 9-10พย นี้
ณ บริเวณ   : รอบอ่างเก็บน้ำหนองค้อ

หรือใครจะร่วมลงแข่งขัน พวกเราจะไปเชียร์ครับ  :^6thx^: :smileycar13: :smileycar60:

ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

• ระดับกำลังใจ = 8
  • บุกน้ำลุยป่าประสาคนบ้าเบ็ด
ผมโอเคนะ :^1great^:

• ระดับกำลังใจ = 23
  • คนรัก Mitsubishi L200
  :^2d^:ผมอยากให้จัดเป็นโซนๆก่อนน่ะครับ  เอาคนที่อยู่ใกล้ๆกันมาเจอกันก่อนครับ แล้วค่อยๆขยับไปเรื่อยๆจนทั้วทั้งประเทศครับ ถ้าเป็นไปได้
ตัวอย่างเช่นพี่สองโหลอยู่โซนชลบุรี ก็จัดที่งานงานแข่งที่หนองค้อ ว้นที่ 9-10 พฤจิกายน เพื่อนๆที่อยู่โซนชลบุรีหรือจังหวัดใกล้ๆก็ไปรวมตัวกัน ( ถ้าว่างไปกันได้นะครับ ) ส่วนผมอยู่กรุงเทพ ก็นัดเพื่อนๆที่อยู่กรุงเทพหรือจังหวัดใกล้ๆหาที่นัดรวมตัวกัน (ถ้าว่างมากันได้นะครับ )

ผมอยากรู้ว่าเพื่อนสมาชิกแต่ล่ะท่านอยูโซนไหนกันบ้าง......โดยการโพสหมายเลขสมาชิกและบอกว่าอยู่โซนไหนกัน เมื่อครบในแต่ล่ะโซนแล้วจึงนัดเจอกัน แล้วมาสรุปร่วมกันว่าจะไปเจอกันที่ไหน แล้วพอจะว่างกันวันใหน อะไรประมาณนี้ครับ
      ไม่ทราบว่างงกันป่ะ... :^10-555^:
ก็แค่คนธรรมดาเท่านั้น

• ระดับกำลังใจ = 6
มีความเห็นเช่นเดียวกันกับคุณวิทย์ครับ...ผมเองอยาก....
แต่ไกลทุกคนมาก...มีใครอยู่ไกล้ๆอุบลมั้ย

การจัด มีทติ้ง ปัญหาใหญ่ๆก็มาจาก

- สมาชิกแต่ละท่าน อยู่ห่างไกลกัน
- เวลาที่สะดวก ของแต่ละคน ไม่ตรงกัน

อย่างที่คุณวิทย์ เสนอแนะมาก็ดีครับ
การจัดเป็นโซนๆก่อน ให้รู้จักกันในหมู่เพื่อนสมาชิก ที่อยู่ไกล้เคียงกันก่อน จะได้ทำความรู้จักและสนิทสนมกันมากขึ้น
พอมีกลุ่มโซนแล้ว หากจะจัดใหญ่อีกครั้งก็ค่อยนำเสนอกันอีกที

ที่ผมเสนอไว้ที่หนองค้อ ก็อยากนำเสนอครับ พอดีเห็นสมาชิกท่านหนึ่งบอกมาว่ามีรายการดังกล่าว ผมเลยหาข้อมูลมาได้พอดี

ผมก็เสนอขึ้นมาดังกล่าวครับ  :^4thx^:

• ระดับกำลังใจ = 0
ไปครับผม :smileycar22:

ไปครับผม :smileycar22:

แล้วพบกันครับ

อ้อ้ คุณ piyanut นี่หละที่กล่าวถึง งานที่หนองค้อ  :^4thx^:

• ระดับกำลังใจ = 5
 :^18cry^: อยากไปด้วยคน  :^26sad^:

:^18cry^: อยากไปด้วยคน  :^26sad^:

ป่ะๆ ไปหลายๆคันหน่อย เดี๋ยวเค้าจะลืมว่า มีรถสตราดา อยู่ในเมืองไทยด้วยน่ะ  :smileycar78:

เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2013, 18:51:19
วันเสาร์ ว่าจะไปเซอร์เวย์จักหน่อย

วันอาทิตย์ ดันมีแขกมาหาอีก จะแว้บไปได้ป่าวว๊าาา  :^18cry^: :^27dead^:

เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2013, 09:14:09
  • ระดับกำลังใจ = 1

ป่ะๆ ไปหลายๆคันหน่อย เดี๋ยวเค้าจะลืมว่า มีรถสตราดา อยู่ในเมืองไทยด้วยน่ะ  :smileycar78:
อยากไปครับ แต่ไกลเกิน อยากรู้ว่าสตราด้ายังมีในเมืองไทย
มาดูที่อุดรฯ เพียบบึ้ม
ปากบอกรักเดิมๆ ส่วนลึกๆอยากจัดเต็ม แต่ติดตรงไม่มีตังค์

เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2013, 11:00:30
  • ระดับกำลังใจ = 23

อยากไปครับ แต่ไกลเกิน อยากรู้ว่าสตราด้ายังมีในเมืองไทย
มาดูที่อุดรฯ เพียบบึ้ม

:^1great^:        โซนอุดรปีใหม่เราเจอกันครับ        :^9gife_me^:
ก็แค่คนธรรมดาเท่านั้น

เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2013, 11:17:22
สาวอุดร ท่าจะสวยแฮะ มีแต่เขยอุดร

ไอ้เรารึ ก็เกือบเป็นเขยเขาสวนกวางมาแล้ว  :^10-555^: :^22love^: :^5love_u^:

เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2013, 11:19:10
พรุ่งนี้ มีนัด ประชุมผู้ปกครองนักเรียน  2 โรงเรียนเลย พร้อมกัน

รร ลูกชาย
รร น้องชาย

บ่ายๆ คงได้ไป หนองค้อหละเนอะ  :^14ngng^: :^a16^:

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments