Good morning, บุคคลทั่วไป

• 12372
  • 12

• ระดับกำลังใจ = 5
  • คนรัก Mitsubishi L200
อยากทราบว่า เราเอาพวงมาลัยรุ่นไหนบ้างครับ มาใส่ในสตาด้ารุ่นมี airbag ได้ครับ เคยได้ยินว่าเอาของซุบารุมาใส่ได้เลยครับจริงมั้ยครับ

แล้วของไทรตันเอามาใส่ในสตาด้าได้มั้ยครับ

แล้วพื่อนสมาชิกช่วยแนะนหน่อยครับว่าเอารุ่นไหนมาใส่สวยครับ พอดีพวงมาลัยติดรถเริ่มถลอกแล้วครับ ถ้าเอาไปเย็บหนังใหม่ก็ประมาณ 1500-2500 เลยคิดว่าจะหาพวงมาลัยสวยๆๆมาใส่สักหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

• ระดับกำลังใจ = 8
  • บุกน้ำลุยป่าประสาคนบ้าเบ็ด
ของสตาด้าก็สวยอยู่แล้วนิครับพี่ ผมว่าสวยกว่าของไทรตันอีก แต่ถ้าเป็นไทรทันนอกก็ว่าอย่างเหมือนของปาเจโร่สปอร์ต

ของสตาด้าก็สวยอยู่แล้วนิครับพี่ ผมว่าสวยกว่าของไทรตันอีก แต่ถ้าเป็นไทรทันนอกก็ว่าอย่างเหมือนของปาเจโร่สปอร์ต

พวงมาลัยผมเริ่มไม่ค่อยสวยแล้วครับ เลยกะว่าจะหาแบบหนังเย็บมาใส่ครับ

• ตำแหน่ง: Administrator
  • ระดับกำลังใจ = 104
    • ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
เคยเห็นมีสมาชิก ขายในบอร์ด 4x4 ครับ
เป็นพวงมาลัย ของอะไรน่ะ จำชื่อไม่ได้แล้ว
เขาบอกว่าใส่ได้พอดีเลย
ตอนนั้นรู้สึกว่าจะ สีพันกว่าๆ ของแท้ด้วย
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

เคยเห็นมีสมาชิก ขายในบอร์ด 4x4 ครับ
เป็นพวงมาลัย ของอะไรน่ะ จำชื่อไม่ได้แล้ว
เขาบอกว่าใส่ได้พอดีเลย
ตอนนั้นรู้สึกว่าจะ สีพันกว่าๆ ของแท้ด้วย

ขอบคุณครับ แถวบ้านผมเขาไม่มีร้านที่หุ้มแล้วออกมางานสวยครับ เลยกำลังมองหาพวงมาลัยหนังเย็บสวยๆๆอยู่ครับ
ใน 4x4 ถ้าผมจำไม่ผิดน่าจะเป็นของ g-wagon ครับ เห็นเป็นสีดำหนังเย็บครับพี่

ยังรอคำตอบอยู่นะครับ ท่านใดทราบช่วยแนะนำด้วยครับ

• ระดับกำลังใจ = 11
ผมว่าพวงมาลัยตาด้า แบบ4ก้านนี่สวยและใช้งานสะดวกกว่าของไททันมากเลยนะครับ
ยังไงๆก็รัก STRADA

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
เท่าที่จำได้ น่าจะเป็นของ momo มีแบบมีแอร์แบค มาด้วย แต่คอไม่แน่ใจว่าเข้ากัได้ป่าว

เห็นมีแบบนี้ครับ

http://www.weekendhobby.com/offroad/mitsubishi/Question.asp?ID=18896

ลองดูกระทู้นี้ มีร้านรับเย็บหนัง
http://www.weekendhobby.com/offroad/mitsubishi/Question.asp?ID=20101
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม 2013, 08:03:08 โดย = สองโหล = »
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

เท่าที่จำได้ น่าจะเป็นของ momo มีแบบมีแอร์แบค มาด้วย แต่คอไม่แน่ใจว่าเข้ากัได้ป่าว

เห็นมีแบบนี้ครับ

http://www.weekendhobby.com/offroad/mitsubishi/Question.asp?ID=18896

ลองดูกระทู้นี้ มีร้านรับเย็บหนัง
http://www.weekendhobby.com/offroad/mitsubishi/Question.asp?ID=20101

ขอบคุณครับพี่สองโหล ตัวในรูปผมว่าน่าจะเป็นของ อีโว ครับพี่ 

ผมว่าของมิตซู แลนเซอร์ตระกลู ck ก็น่าจะใส่กันลงนะครับพี่ ผมเคยเห็นรถแถวบ้านเอามาใส่กบะรุ่นไม่ถุงลมครับ
กำลังอยู่ในขั้นหาข้อมูลครับ ถ้าใส่กันได้ผมว่าน่าจะหาง่ายกว่าของซูบารุครับ
ประมาณนี้ครับผมว่าสวยไปอีกแบบครับ

อันนี้เพิ่งเห็นครับ คุณ ruji โพสขายในกลุ่ม strada4x4

ในที่สุดก็หากันจนเจอครับ

ก่อนเปลี่ยนครับ

ได้มาแต่ใหน ค่าตัวเท่าไรครับ คุณป้อม  :smileycar22:

ได้มาแต่ใหน ค่าตัวเท่าไรครับ คุณป้อม  :smileycar22:

เขาขายของในวิกเอ็นเหมือนกันครับ ราคาได้มาถูกเลยครับเพราะคนขายอะไหล่เหมือนกันครับ ผมยกมาทั้งแกนเลยครับ เพราะต้องใช้ปลั้กหลังของถุงลมกับแตรครับไม่เหมือนกันครับ ไม่อยากใช้ปลั้กหลังไม่ตรงรุ่นครับ

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments