ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนคุยนะครับเรื่องนัดรวมตัวกันเอาแค่ขำๆก่อน  (อ่าน 1190 ครั้ง)

บลูโต

• Global Moderator
  • เจ้าของอู่
  • เจ้าของกระทู้
  • ระดับกำลังใจ = 24

• L200 Model : strada2500
  • L200 Zone : อ้อมใหญ่.สามพราน
  • LCT. : 0004
คิดตามผมนะครับ...เมื่อสมาชิกทุกท่านได้ติดสติกเกอร์คลับกันหมดแล้ว..แต่ตอนนี้รอก่อนเนาะ :^6thx^:
อนาคตอันใกล้อาจจะมีเสื้อ...แล้วนัดรวมตัวกันที่สนามแข่ง..ได้สัมผัสบรรยากาศดูเขาแข่งรถกันจริงๆ
สมาชิกในคลับแบ่งกันเป็น2ทีมเลือกตัวแทนเพื่อลงแข่งขันกันเองเชื่อมสัมพันธไมตรี..เป็นการแข่งจับเวลาครับ
หญิงก็ได้ชายก็ดี..มีโบหรือไม่มีก็แข่งได้..ถ้าเป็นไปได้พาแม่บ้านมาด้วยยิ่งดี จะได้ตั้งชมรมแม่บ้านl200ด้วยซะเลย
เอารถมามาจอดเรียงกัน..ถ่ายรูปร่วมกัน..ได้ลงนิตยสารรถกระบะชื่อดังของเมืองไทย..สมาชิกท่านที่อยู่ไกลมากๆ
ไม่สามารถมาได้ก็จะถ่ายรูป.มาลงในคลับให้ได้ดูกัน :^10-555^:แค่คิดก็มันส์แล้ว
แล้วสมาชิกทุกท่านคิดว่าไงครับบบบบบ :^14ngng^:
สั่งซื้อสติกเกอร์..ทักเฟส..ชัยนาท  เรืองคำ

= สองโหล =

• Administrator
  • ระดับกำลังใจ = 104

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
  • L200 Model : Grandis Turbo Rallymaster
  • L200 Zone : ศรีราชา ชลบุรี
  • LCT. : 0001
สุดยอดเลยครับสำหรับความคิดนี้

ตามที่คุณบลูโตว่ามา ผมก็อยากจะมีครับ
ถ้านับตอนนี้ จำนวนสมาชิกก็เริ่มรู้จักพอสมควรเหมือนกัน

เพื่อนสมาชิก สามารถร่วมกันแสดงความคิดเห็นได้ตามสบายครับ

ผมขอเป็นตัวกลาง เพื่อเชื่อมประสาน การติดต่อน่ะครับ

เอ ว่าแต่ว่า สนามแถวๆ กทม แปดริ้ว มีแถวใหนบ้างครับ ???
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

วิทย์ L200สตราด้าคลับ

• ช่างใหญ่
  • ระดับกำลังใจ = 23

• คนรัก Mitsubishi L200
  • L200 Model : l200 satada 2800
  • L200 Zone : พระราม3 คลอง5 อุดรธานี
  • LCT. : 0005
สุดยอดเลยครับสำหรับความคิดนี้

ตามที่คุณบลูโตว่ามา ผมก็อยากจะมีครับ
ถ้านับตอนนี้ จำนวนสมาชิกก็เริ่มรู้จักพอสมควรเหมือนกัน

เพื่อนสมาชิก สามารถร่วมกันแสดงความคิดเห็นได้ตามสบายครับ

ผมขอเป็นตัวกลาง เพื่อเชื่อมประสาน การติดต่อน่ะครับ

เอ ว่าแต่ว่า สนามแถวๆ กทม แปดริ้ว มีแถวใหนบ้างครับ ???
แถวกรุงเทพ ก็คงจะมีที่ เทพนคร กับ บางกอกแด็กอะเวอร์นิว (ไม่รู้สะกดถูกหรือเปล่าขออภัยด้วย)
ก็แค่คนธรรมดาเท่านั้น

สุพนิต

• เด็กติดรถ
  • **
  • ระดับกำลังใจ = 3

• คนรัก Mitsubishi L200
  • L200 Model : STRADA 2500 G-CAB
  • L200 Zone : รังสิต:ปทุมธานี
  • LCT. : 0013
แถวๆบ้านผมย่านรังสิตมีสนามแข่งรถอยู่ 2 ที่ คือ
 1. คลองหลวง คลอง 5
 2. สามโคก-บางไทรครับ
  ผมขอเสนอว่าเป็นคาราวานเที่ยวเชิงอนุรักษ์ก็ได้ จัดเป็นทริบก็น่าจะสนุก :^2d^:

= สองโหล =

• Administrator
  • ระดับกำลังใจ = 104

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
  • L200 Model : Grandis Turbo Rallymaster
  • L200 Zone : ศรีราชา ชลบุรี
  • LCT. : 0001
ดีใจครับ ที่มีเพื่อนสมาชิก ร่วมกันแสดงความคิดเห็น
ตอนนี้ เว็บบอร์ดของเรา อาจจะยังไม่เป็นที่รู้จักมากนัก
แต่สถิติ ก็ดีขึ้นมาเป็นลำดับครับ
เนื่องจากไม่ใช่รถใหม่ การค้นหาข้อมูลก็จะไม่เยอะ ไม่ได้เป็นที่สนใจของบุคคลทั่วๆไปครับ

ข้อมูลสถิติรายเดือนของปี 2013 ของ www.l200stradaclub.com

UIP ก็จะประมาณว่า คนที่แวะมาชมเว็บไซต์
pagewiew ก็เป็นจำนวนหน้าเว็บ ที่คนเปิดชมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กันยายน 2013, 10:29:08 โดย = สองโหล = »
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments