ผู้เขียน หัวข้อ: กิ๊ฟล๊อคหลอดไฟหน้าหาซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 3011 ครั้ง)

poshdeeza

• เด็กใหม่
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ระดับกำลังใจ = 0

กิ๊ฟล๊อคหลอดไฟหน้าหาซื้อได้ที่ไหนครับ หรือใครมีบ้างครับ หาซื้อแล้วไม่มีครับต้องยกทั้งโคมใหม่เลย

= สองโหล =

• Administrator
  • เจ้าของอู่
  • ระดับกำลังใจ = 104

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
  • L200 Model : Grandis Turbo Rallymaster
  • L200 Zone : ศรีราชา ชลบุรี
  • LCT. : 0001
Re: กิ๊ฟล๊อคหลอดไฟหน้าหาซื้อได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013, 14:51:02 »
  • Publish
  • ตัวที่ล็อก หลอดไฟให้อยู่กับโคม ใช่ไหม

มันหายหรือว่าที่ล็อกมันหัก ถ้าล็อกหัก ของผมก็เป็น ใช้วิธีเกี่ยวๆกับหัวน็อตเอาครับ

ของผมสองคันหักทั้งสองคัน  :D มือหนักทำไม่เป็น หรือว่ามันก๊องแก๊งก็ไม่รู้
    ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

poshdeeza

• เด็กใหม่
    • *

Re: กิ๊ฟล๊อคหลอดไฟหน้าหาซื้อได้ที่ไหนครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013, 14:54:36 »
  • Publish
  • ตัวที่ล็อก หลอดไฟให้อยู่กับโคม ใช่ไหม

มันหายหรือว่าที่ล็อกมันหัก ถ้าล็อกหัก ของผมก็เป็น ใช้วิธีเกี่ยวๆกับหัวน็อตเอาครับ

ของผมสองคันหักทั้งสองคัน  :D มือหนักทำไม่เป็น หรือว่ามันก๊องแก๊งก็ไม่รู้
    ใช่แล้วครับตัวที่ล๊อคกับโคมครับ เห็นช่างบอกให้ไปหาตามร้านทำสีรถว่างั้น
    ป.ล แล้วมันเกี่ยวอะไรกะร้านทำสีหว่า5555

= สองโหล =

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
    • L200 Model : Grandis Turbo Rallymaster
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013, 15:07:50 »
  • Publish
  • คงหมายถึง ไปร้านทำสีรถ หรือ ร้านอู่ประกัน มั้งครับ เพราะพวกนี้เขาจะมีอะไหล่ที่แตกๆหักๆ เปลี่ยนให้ลูกค้าแล้วต้องคืนประกัน

เราก็ไปขอแค่กิ๊ฟล็อกนั้น มาใช้
    ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

poshdeeza

• เด็กใหม่
    • *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013, 15:14:53 »
  • Publish
  • คงหมายถึง ไปร้านทำสีรถ หรือ ร้านอู่ประกัน มั้งครับ เพราะพวกนี้เขาจะมีอะไหล่ที่แตกๆหักๆ เปลี่ยนให้ลูกค้าแล้วต้องคืนประกัน

เราก็ไปขอแค่กิ๊ฟล็อกนั้น มาใช้
    อ่อคงงั้นครับ ขอถามอีกนิดครับ รถผมปี99 อยากเปลี่ยนเป็นหน้าตาอย่างนี้ต้องใช้งบเท่าไรครับ

= สองโหล =

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013, 15:21:44 »
  • Publish
  • ลองไล่ดูคร่าวๆน่ะ บวกลบได้พอควร

กระจัง 3,000
    กันชน 4500
    ไฟหน้า 1500

ของใหม่หมดน่ะ น่าจะราวๆนี้หละครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments