ผู้เขียน หัวข้อ: มีรูปมาให้วิเคราะห์กันครับ  (อ่าน 2289 ครั้ง)

Sornarin

• เด็กใหม่
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ระดับกำลังใจ = 1

• คนรัก Mitsubishi L200
มีรูปมาให้วิเคราะห์กันครับ
« เมื่อ: 09 มิถุนายน 2013, 17:05:37 »
  • Publish
  • ในรูปครับ คิดว่ารถคันนี้เค้าไปทำอะไรกับเครื่องมาครับ ผมดูแล้วมันแปลกๆ แตกต่างจากสตราด้าที่เขาใส่เทอร์โบกันอะคับ

. . .

• ทำเองได้ ทำไมต้องรอคนอื่น
    • ผู้ช่วยคนขับ
    • ระดับกำลังใจ = 102

• เรียนรู้ สู่การสร้างสรร
    Re: มีรูปมาให้วิเคราะห์กันครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2013, 19:20:24 »
  • Publish
  • น่าจะเป็นเทอร์โบแต่ไม่รู้ว่ารุ่น กับ ยี่ห้ออะไร ท่อใหญ่ๆนั่นก็ แล้วแต่คนชอบ หรือ แล้วแต่สำนักมีฝีมือทำหรือเปล่า ครับ

สงสัยจะเป็นท่อเดินลงไปหา อินเตอร์หน้าเครื่องเนอะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments