ผู้เขียน หัวข้อ: ** แนะนำ และ รับสมัคร ม็อดอาสา ช่วยกันดูแล และพัฒนาบอร์ด L200 club **  (อ่าน 3598 ครั้ง)

= สองโหล =

• Administrator
  • เจ้าของอู่
  • เจ้าของกระทู้
  • ระดับกำลังใจ = 104

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
  • L200 Model : Grandis Turbo Rallymaster
  • L200 Zone : ศรีราชา ชลบุรี
  • LCT. : 0001
     เว็บบอร์ด L200 club ของเราก็ได้พัฒนามาได้ระดับ และระยะเวลาหนึ่งแล้ว ก็ด้วยความสนใจจากเพื่อนๆสมาชิก หลายๆคนครับ จริงๆแล้ว ตั้งใจว่าจะหาอะไรมา เพิ่มมาบอกกล่าว มาเล่าให้เพื่อนๆสมาชิก เกี่ยวกับเรื่องรถสตราดา แต่ก็ไม่ได้ดังใจเลย นานๆจะมีเรื่องเข้ามาเพิ่มเติม

อีกอย่าง เว็บบอร์ดของเรา ยังขาด คนช่วยดูแลครับ ผมก็เลยขอ อาสาสมัคร มาช่วยดูแลเว็บบอร์ด l200 คลับ แห่งนี้ ก็มีหน้าที่ ประสานงานบางอย่าง หรือ ตั้งกระทู้ ชวนเพื่อนๆคุย อะไรก็ได้ ที่อาจจะทำให้เว็บบอร์ดของเรา ก้าวไกล เป็นที่รู้จักมากกว่านี้ครับ

ผมยังไม่ค่อยได้ไปโปรโมทเว็บที่ใหนเลย นอกจากตั้งกระทู้ไปเรื่อยๆ กับไปฝากๆไว้ที่บางเว็บบอร์ด ที่เขาอนุญาติ เท่านั้น ซึงก็ไม่รู้ว่า เพื่อนๆสมาชิก ได้เห็น หรือรู้จัก www.l200stradaclub.com แห่งนี้จากที่ใหนกันบ้างน่ะครับ

ดังนั้นหากท่านใดอยากช่วยเหลือเว็บบอร์ดแห่งนี้ อยากเพิ่มเติมความรู้ให้เพื่อนสมาชิก ก็ขอเชิญน่ะครับ ตอนนี้เรื่อง logo webboard ก็เสร็จไปแล้ว แต่ก็ยังมีอีกหลายอย่างเหมือนกันที่อยากเพิ่มเติมครับ บางทีคิดๆไว้อยู่แต่พอเอาเข้าจริงๆ ก็ลืมไปซ่ะอย่างนั้น

สมาชิกท่านใดสนใจแจ้งความจำนงมาได้เลยครับ แต่บอกไว้ก่อนว่า ไม่มีค่าตอบแทนอะไรให้น่ะครับ ณ ตอนนี้ ใจล้วนๆเลยหละ

จึงขอเรียนมายังสมาชิกทุกๆท่านครับ
    เล็ก/สองโหล  แอดมิน L200 Club.

พิมพ์ๆแล้วก็ถ่าย 55
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

= สองโหล =

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
  • L200 Model : Grandis Turbo Rallymaster
ขอแนะนำ Moderator คนแรกของพวกเราน่ะครับ
ผมขอเชิญให้มาร่วมช่วยเหลือในเว็บบอร์ด l200 club เองครับ

คุณ wit marbin
ถ้าอย่างไรก็ขอฝาก คุณ wit marbin ให้เพื่อนสมาชิกช่วยเหลือดูแลด้วยครับ
อ้าวเอ๊ะอย่างไรกันแน่ 55

คุณวิทย์เองก็บอกว่ายังไม่เคยทำหน้าทีแบบนี้มาก่อน แต่เนื่องจากผมเห็นว่าคุณวิทย์แวะเวียนเข้ามาถามไถ่ แนะนำเพื่อนสมาชิกของเราเรื่อยๆ ก็เลยขอเชิญมาร่วมทำหน้าที่ตรงนี้ครับ ค่อยๆเรียนรู้ไป

ขอบคุณคุณวิทย์ มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ  :^4thx^:

การช่วยเหลือดูแลบอร์ด ณ ตอนนี้ ก็จะเป็นการ ย้ายกระทู้ที่อาจจะตั้งผิดห้อง หรือ อาจจะมีบรรดาพวกขายตร ง โพสเว็บการ พนั น เข้ามา ก็ช่วยลบช่วยเตือนครับ.
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

วิทย์ L200สตราด้าคลับ

• ช่างใหญ่
  • ระดับกำลังใจ = 23

• คนรัก Mitsubishi L200
  • L200 Model : l200 satada 2800
  • L200 Zone : พระราม3 คลอง5 อุดรธานี
  • LCT. : 0005
ขอแนะนำ Moderator คนแรกของพวกเราน่ะครับ
ผมขอเชิญให้มาร่วมช่วยเหลือในเว็บบอร์ด l200 club เองครับ

คุณ wit marbin
ถ้าอย่างไรก็ขอฝาก คุณ wit marbin ให้เพื่อนสมาชิกช่วยเหลือดูแลด้วยครับ
อ้าวเอ๊ะอย่างไรกันแน่ 55

คุณวิทย์เองก็บอกว่ายังไม่เคยทำหน้าทีแบบนี้มาก่อน แต่เนื่องจากผมเห็นว่าคุณวิทย์แวะเวียนเข้ามาถามไถ่ แนะนำเพื่อนสมาชิกของเราเรื่อยๆ ก็เลยขอเชิญมาร่วมทำหน้าที่ตรงนี้ครับ ค่อยๆเรียนรู้ไป

ขอบคุณคุณวิทย์ มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ  :^4thx^:

การช่วยเหลือดูแลบอร์ด ณ ตอนนี้ ก็จะเป็นการ ย้ายกระทู้ที่อาจจะตั้งผิดห้อง หรือ อาจจะมีบรรดาพวกขายตร ง โพสเว็บการ พนั น เข้ามา ก็ช่วยลบช่วยเตือนครับ.

:^4thx^:.... ขอบคุณพี่สองโหลมากครับ...ที่ไว้ว่างใจให้ผมทำหน้าที่นี้ครับ ... :^6thx^: :^6thx^:
ก็แค่คนธรรมดาเท่านั้น

**มาชิว

• เด็กติดรถ
  • **
  • ระดับกำลังใจ = 11

• L200 Model : Strada megacab 2.5 GL 2005
  • L200 Zone : บ้านบึง-ชลบุรี
  • LCT. : 0006
สนับสนุนคนดีมีน้ำใจครับ
ยังไงๆก็รัก STRADA

บลูโต

• Global Moderator
  • ระดับกำลังใจ = 24

• L200 Model : strada2500
  • L200 Zone : อ้อมใหญ่.สามพราน
  • LCT. : 0004
สั่งซื้อสติกเกอร์..ทักเฟส..ชัยนาท  เรืองคำ

= สองโหล =

ท่านมาชิว และ ท่านบูลโต ไม่สนใจบ้างเหรอครับ

บลูโต

• Global Moderator
  • ระดับกำลังใจ = 24

• L200 Model : strada2500
  • L200 Zone : อ้อมใหญ่.สามพราน
  • LCT. : 0004
มันติดอยู่ตรงคำๆนี้ค้าบ :wanwan04:
...หนูเติมเงินตั้ง300บาทพี่โทรหาใครเหรอทำไมหมดเร็วจัง.. :wanwan12:
สั่งซื้อสติกเกอร์..ทักเฟส..ชัยนาท  เรืองคำ

= สองโหล =

มันติดอยู่ตรงคำๆนี้ค้าบ :wanwan04:
...หนูเติมเงินตั้ง300บาทพี่โทรหาใครเหรอทำไมหมดเร็วจัง.. :wanwan12:

แอบเอาโทรสับหนู มาเล่นเน็ตอ่าจิเนี้ยะ  :^18cry^:

= สองโหล =

เพิ่มเติมครับ

อยากขออาสาสมัคร แอดมิน อัพเดท แฟนเพจ
L200 Strada Club Thailand คลับของ คนใช้รถ สตราด้า ไซโคลน แกรนดิส จีวาก้อน

หน้าที่ นำเอากระทู้ที่น่าสนใจ ไปโพสบน แฟนเพจ https://www.facebook.com/L200StradaClubThailand

เช่น
- เพื่อนสมาชิกแนะนำตัวพร้อมรถ l200 ในเวฺบบอร์ด
- กระทู้สาระดีๆ diy หรือแก้ไขตกแต่งรถ L200
- มีโชว์รถ l200 แต่งสวยหล่อเข้ม

วันละครั้ง สองครั้ง เรียกน้ำย่อยครับ

ปล. mod อาสา และ แอดมิน โพส แฟนเพจ ยังไม่มีค่าจ้างน่ะคับ มีแต่ใจรัก
ว่าจะนัดเลี้ยงหมูกะทะสักมื้อ อยู่ แอบมีตติ้ง กันสักหน่อย  :^4thx^: :^13dont^: :^10-555^:

= สองโหล =

ขอแต่งตั้ง บลูโต ทำหน้า Moduration อีก 1 คนครับ

จัดการเรื่องหมายเลขสมาชิก และ สติ๊กเกอร์คลับ

ขอบคุณครับ

= สองโหล =

แนะนำเพิ่มเติม 1 ท่านครับ หนุ่ม

Sek4d56  http://l200stradaclub.com/index.php?action=profile;u=178

คนนี้บังคับมาครับ  :^20^:  :^4thx^: