Good afternoon, บุคคลทั่วไป
  • 1414
  • 2

• ระดับกำลังใจ = 0
เครื่องเติมลมและเช็คลมยางระบบดิจิตอล

เครื่องปั๊มลมไฟฟ้าและตรวจเช็คลมยางของรถคุณด้วยระบบดิจิตอล

จุดเด่นของ BLACKHAWK
1.   ขนาดเหมาะต่อการพกพา สามารถเก็บไว้ในรถได้ครับ
2.   ระบบเติมลมอัตโนมัติครับ (เราสามารถตั้งค่าแรงดันลมที่ต้องการเติมได้ และเครื่องจะตัดการทำงานอัตโนมัติเมื่อแรงดันลมภายในยางถึงค่าที่เราตั้งไว้แล้ว)
3.   สามารถตั้งค่าแรงดันได้ 3 แบบ คือ ปอนด์ , บาร์ และ PSI เพียงเลือกค่าแรงดันที่คุณคุ้นเคย
4.   สามารถอ่านค่า และตั้งค่าแรงดันลมได้ง่ายครับ ด้วยหน้าจอ LCD พร้อมไฟ Backlight ทำให้สามารถใช้งานได้แม้ในเวลากลางคืน
5.   ใช้ได้กับ รถจักรยาน , รถจักรยานยนต์ , รถยนต์ หรือ ลูกบอล , ที่นอนยาง , ห่วงยาง (มีหัวเติมลมแถมมา)
6.   มีโหมด  ไฟฉายส่องสว่าง , ไฟกระพริบ (ใช้เตือน) และไฟ SOS (ใช้ขอความช่วยเหลือ)
7.   หัวต่อเป็นทองเหลือง และสามารถใช้ร่วมกับน้ำยาปะยางได้ทุกยี่ห้อ
8.   วัสดุที่ใช้ทนทาน ทำจากพลาสติก ABS คุณภาพสูง ตัวเครื่องมาพร้อมกระเป๋าสำหรับจัดเก็บ
9.   ไม่ต้องต่อคิวเติมลมที่ปั๊ม คุณสามารถเติมลมได้เอง และยังถือเป็นการเช็คสภาพยางรถของคุณด้วย

*** เครื่องเติมลม รุ่น BLACKHAWK เป็นรุ่น TOP Option ครับ และจะเป็นคนละเกรดกับรุ่น A-52 ที่วางขายตามห้างทั่วไป เช่น BIG C , LOTUS เพราะรุ่น BLACKHAWK วัสดุที่ใช้ผลิตเกรดจะสูงกว่า และจะเห็นจำหน่ายอยู่เฉพาะในห้างชั้นนำอย่าง เซ็นทรัล เดอะมอลล์ พารากอน เอ็มโพเรียม ครับ

*** แล้วถ้าคุณใช้ลม ไนโตรเจนละ ?

ถ้าคุณใช้ลมไนโตรเจนก็ไม่ได้ หมายความว่าใช้ เครื่องเติมลม BLACKHAWK ของเราไม่ได้ ยังไงยางคุณก็มีโอกาสรั่ว และถ้าวันใดวันหนึ่งเกิดยางของคุณรั่วหรือซึม ขึ้นมา และอยู่ในสถานการณ์เร่งด่วน ยิ่งสมัยนี้ติด GAS แบบ โดนัดกัน คุณจะเอายางอะไหล่จากไหน คุณจะเติมลมอย่างไร ถ้าโชคดีหน่อยหาร้านปะยางใกล้ได้ ฉะนั้นซื้อไว้ติดรถไว้ซิครับ โดยเฉพาะคุณผู้หญิงที่ขับรถไปไหนมาไหนคนเดียว มี BLACKHAWK ไว้อุ่นใจครับ

*** ท่านสามารถชมสินค้าตัวจริงและราคาจำหน่ายจริงได้ตามห้างชั้นนำข้างต้นที่กล่าวมาได้ครับ

ราคาพิเศษ
เครื่องเติมลม รุ่น BLACKHAWK  จากราคาขายปกติ ตามห้างขาย 2,390 บาท แต่ผมไม่ขายครับ ผมขายแค่ 1,790 บาทเท่านั้นครับ  (แถมจัดส่งให้ฟรี ทั่วถึงบ้านท่านเลยครับ)

รับประกันสินค้า
รับประกันสินค้า 1 ปี โดย บ.ยังมีดีฟิวเจอร์กรุ๊ฟ ผู้จัดจำหน่ายผลิตภัณฑ์ของ MY&CARR

ช่องทางการสั่งซื้อ  
1.   โทรสั่งซื้อได้ที่ 082 – 651 – 5239  
2.   ส่ง SMS สั่งซื้อได้ที่เบอร์ 082 – 651 – 5239
3.   ส่งอีเมลล์สั่งซื้อมาได้ที่ blackhawk2556@gmail.com
** (ให้ส่งแบบ พกง (เก็บเงินปลายทาง) ก็ได้ครับ) **

ช่องทางการชำระเงิน
A. โอนเงินเข้าบัญชี ธ.กสิกรไทย เลขบัญชี 807 - 2 - 05747 - 4  ชื่อบัญชี นายภราไดย  ลั้วสมบูรณ์
B. โอนเงินเข้าบัญชี ธ.กรุงเทพ เลขบัญชี 877 – 7 - 01812 – 1  ชื่อบัญชี นายภราไดย  ลั้วสมบูรณ์
C. โอนเงินเข้าบัญชี ธ.กรุงไทย เลขบัญชี 193 – 0 - 11131 – 2  ชื่อบัญชี นายภราไดย  ลั้วสมบูรณ์
D. โอนเงินเข้าบัญชี ธ.ไทยพาณิชย์ เลขบัญชี 302 – 2 - 80061 – 2  ชื่อบัญชี นายภราไดย  ลั้วสมบูรณ์

ชั้นตอนการสั่งซื้อสินค้า
1.   ทำการสั่งซื้อตามช่องทางการสั่งซื้อตามที่ท่านสะดวกครับ
2.   ทำการชำระเงิน ตามช่องทางการชำระเงินที่ผมได้บอกไว้ด้านบน เลือกธนาคารตามที่ท่านสะดวก
                          เมื่อท่านโอนเงินเรียบร้อยแล้วรบกวนท่านแจ้งเวลาที่โอนเงิน , โอนเข้าธนาคารไหน ? และบอกชื่อผู้รับพร้อมที่อยู่ที่ต้องการให้จัดส่ง ให้ผมด้วยครับ  ด้วยช่องทางดังต่อไปนี้
A.   ส่ง SMS แจ้ง มาที่เบอร์ 082 - 651 – 5239
B.   ส่งอีเมลล์แจ้ง มาได้ที่ blackhawk2556@gmail.com
                         ( ทางที่ดีที่สุดผมแนะนำวิธี A หรือ B ครับ เพราะชื่อผู้รับพร้อมที่อยู่ที่ต้องการให้จัดส่งจะ   ถูกต้องที่สุด ครับ , พิมพ์ มาทาง SMS หรือ อีเมลล์ จะชัวร์กว่าครับ )
C.   ถ้าไม่สะดวก แจ้งทางช่องทาง A และ B ท่านก็สามารถโทรแจ้งผมได้ครับ ที่เบอร์ 082 – 651 – 5239

การจัดส่ง
* เมื่อท่านโอนเงินให้ผมเรียบร้อยแล้วผมจะทำการจัดส่งสินค้าให้ท่านโดยเร็วเลยครับ
* เมื่อส่งสินค้าเรียบร้อยแล้วผมจะส่งหมายเลข EMS ไปให้ท่านครับเพื่อเป็นการยืนยันว่าผมได้ส่งสินค้าไปให้  
  ท่านแล้ว
* สินค้าจะจัดส่งให้ฟรีทางไปรษณีย์ ส่งแบบ EMS ครับ ไม่เกิน 3 วันท่านได้รับของแน่นอนครับ
* หรือจะให้ส่งแบบ พกง (เก็บเงินปลายทาง) ก็ได้ครับ

** เสาร์ - อาทิตย์ ท่านสามารถโทร นัดผมเพื่อมารับของเองได้ที่ โลตัส บางพลัด , Big C วงค์สว่าง , เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ครับ

** หรือ ถ้าท่านอยู่ใกล้ละแวกนั้นท่าน ก็สามารถ โทรนัดผม เพื่อให้ผมเอาของไปส่งได้ครับ

Blackhawk Review ครับ
http://youtu.be/bZLsWDClULg

จริงใจ จริงจัง ให้บริการ เชื่อถือได้ ไม่โกง
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เมษายน 2013, 15:29:18 โดย blackhawk »

Blackhawk Review

รับชมการใช้งานได้ที่นี่ครับ
http://youtu.be/bZLsWDClULg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 เมษายน 2013, 11:39:09 โดย blackhawk »

ขอบคุณสำหรับการตอบรับสินค้าคุณภาพ ของเราครับ :)

แจ้งการจัดส่ง สินค้าทางครับ

คุณ สมพอง
BLACKHAWK 1 ชุด
EMS track no : EJ007651536TH

คุณ เสาวลักษณ์
EMS track no : EJ948854674TH  (EMS พกง.)

คุณ เอชัย
EMS track no : EJ473887596TH

คุณ ภัทธินัญฐ์
EMS track no : EJ473896329TH

คุณ พงศ์ธร 
BLACKHAWK 1 ชุด + สเปรย์ปะยาง นำเข้าจากอิตาลี 1 ชุด
EMS track no : EJ473670515TH  (EMS พกง.)

คุณ ชาญ
EMS track no : EJ473649795TH

คุณ มณฑล
EMS track no : EJ436744885TH

** และยังมีอีกหลายท่านที่มารับของด้วยตัวเองครับ **

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12