ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวตั้งเบรคหลัง  (อ่าน 2193 ครั้ง)

สามพราน

• เด็กใหม่
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ระดับกำลังใจ = 0

ตัวตั้งเบรคหลัง
« เมื่อ: 06 เมษายน 2013, 13:02:42 »
  • Publish
  • ขอสอบถามสมาชิกว่า ตัวตั้งเบรคหลังหรือตัวแยกเบรคหลังที่มีสปริงติดอยู่ด้วย ที่อยู่ตรงกลางเพลาหลังของสตราด้า 2800 cc ผมไม่รู้ว่าเรียกถูกหรือเปล่า ตอนนี้มีอาการน้ำมันซึม ไม่รู้จะแก่ไขได้หรือไม ถ้าแก่ไขไม่ได้ซื้อใหม่ตัวเท่าไหร่ครับ
     ;)

= สองโหล =

• Administrator
    • เจ้าของอู่
    • ระดับกำลังใจ = 104

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
    • L200 Model : Grandis Turbo Rallymaster
    • L200 Zone : ศรีราชา ชลบุรี
    • LCT. : 0001
    Re: ตัวตั้งเบรคหลัง
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 เมษายน 2013, 22:01:11 »
  • Publish
  • หลายตัง อยู่น่ะ

lspv หรือเปล่าไม่แน่ใจครับ น่าจะซ่อมได้ เหมือนปั๊มคลัช ปั๊มเบรก หนะ
    ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

สามพราน

• เด็กใหม่
    • *
    • เจ้าของกระทู้
    • ระดับกำลังใจ = 0

Re: ตัวตั้งเบรคหลัง
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 เมษายน 2013, 07:59:59 »
  • Publish
  • หลายตัง อยู่น่ะ

lspv หรือเปล่าไม่แน่ใจครับ น่าจะซ่อมได้ เหมือนปั๊มคลัช ปั๊มเบรก หนะ
    ขอบคุณมากครับ ผมไม่รู้ว่าเรียกว่าอะไร แต่ตอนนี้แค่ซึมๆครับ เห็นช่างบอกว่ายังใช้ได้ ก์เลยยังไม่ได้เปลี่ยน
     ;)

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments