Good evening, บุคคลทั่วไป

• 5704
  • 12

• ตำแหน่ง: Administrator
  • ระดับกำลังใจ = 104
    • ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
   แนะนำตัวคนแรกเลยครับสำหรับ ชาว strada grandis 4x4 

ขอใช้นามแฝงว่า สองโหล น่ะขอรับ  :-[

ใช้รถ grandis 2800 Turbo Rallymaster น่ะครับ
อยู่ ศรีราชา ชลบุรี
มีอะไรปรึกษา ยินดีครับผม

ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

• ระดับกำลังใจ = 13
บ่ะ ยางใหญ่หน่อย ได้ไซค์เรียลนิด หล่อขั้นเทพ แล้วพี่

:D ;D

• ระดับกำลังใจ = 5
  • คนรัก Mitsubishi L200
สีเดียวกันเลยครับ ของผมปี 2001 ครับ

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
รูป ปัจจุบันครับ

ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

พี่สองโหลในรูปเห็นเหมือนใส่กันชนท้ายเลยครับ ขอดูรูปหน่อยได้มั้ยครับ ผมกะว่าจะถอดกันชนท้ายออกหรือว่าอาจจะซื้อกันชนแบบไชเรียวมาใส่ครับ

ขอบคุณครับ

รกหนอ่ยน่ะครับ  :^a6^:  :^10-555^:

ผมหากันชนเดิมๆของตาด้าเรานี่แหละครับมาใส่ พอได้เหยียบขึ้นลงหน่อย
หาแบบสมบูรณ์ไม่มีเลย

ไซเรียลก็แจ่มน่ะครับ

พี่สองโหลครับ รบกวนถามข้อมูลนิดครับ รถพี่มีโบติดมากับรถเลยมั้ยครับ แล้วมีโอกาสเรียงเกียร์หรือปรับแต่งเกียร์บ้างยังครับ

ขอบคุณครับ

ครับ เป็น grandis ตัว Turbo Rally Master เทอร์โบโรงงาน

รหัสเครื่อง 4M40T

ตัวเกียร์ จะเป็นคนละตัวกัน กับเครื่อง 4m40 ครับ อัตราทดจะไม่เหมือนกัน ตัวเกียร์ก็ไม่เหมือนกันด้วย ใหญ่ ยาว หนัก
สเปกน้ำหนักรถ มันระบุไว้ 1,8xx กิโลกรัม แต่ตอนผมไป ตรวจสภาพเพื่อต่อภาษี ระบุน้ำหนักรถ 2 ตันนิดๆครับ

• ระดับกำลังใจ = 2
  • รถก็เหมือนเจ้าของ...ทั้งอารมณ์และนิสัย
    • facebook
หล่อแบบเรียบๆ ซ่อนพลังดีครับ ผมเองก็อยากจะทำโบใจจะขาดติดที่ ผบ. ให้เก็บตังเอง (ของ ผบ. ต้องครบ) คงสักวันครับ
 :^5love_u^: :^5love_u^:
เดิมๆ...ไปก่อน

ครับ เป็น grandis ตัว Turbo Rally Master เทอร์โบโรงงาน

รหัสเครื่อง 4M40T

ตัวเกียร์ จะเป็นคนละตัวกัน กับเครื่อง 4m40 ครับ อัตราทดจะไม่เหมือนกัน ตัวเกียร์ก็ไม่เหมือนกันด้วย ใหญ่ ยาว หนัก
สเปกน้ำหนักรถ มันระบุไว้ 1,8xx กิโลกรัม แต่ตอนผมไป ตรวจสภาพเพื่อต่อภาษี ระบุน้ำหนักรถ 2 ตันนิดๆครับ

ชอบคุณครับ แล้วพี่พอจะทราบมั้ยครับว่าถ้าเกียร์ grandis ตัว Turbo Rally Master เทอร์โบโรงงาน เอามาใส่ ตัวไม่มีโบจากโรงงานได้มั้ยครับ

• ระดับกำลังใจ = 8
  • บุกน้ำลุยป่าประสาคนบ้าเบ็ด
พี่สองโหลครับ ขันทอร์ชั่นบาร์ขึ้นพี่ต่อได้หูกันโคลงหน้ามั้ยครับ ตอนนี้ผมเอาหลังขึ้นแล้ว2นิ้ว เหลือข้างหน้าว่าจะจัดการพรุ่งนี้เช้าครับ

หล่อแบบเรียบๆ ซ่อนพลังดีครับ ผมเองก็อยากจะทำโบใจจะขาดติดที่ ผบ. ให้เก็บตังเอง (ของ ผบ. ต้องครบ) คงสักวันครับ
 :^5love_u^: :^5love_u^:
สักวันต้องเป็นของเราครับ อิอิ
แต่มันมีทาง ฝันเป็นจริง ไวกว่ารองบอนุมัติ

อิอิ ต้องมีไต้โต๊ะครับ  :^10-555^:

ชอบคุณครับ แล้วพี่พอจะทราบมั้ยครับว่าถ้าเกียร์ grandis ตัว Turbo Rally Master เทอร์โบโรงงาน เอามาใส่ ตัวไม่มีโบจากโรงงานได้มั้ยครับ

ไม่ทราบเลยครับ แต่ผมว่าแค่เรียงเกียร์ใหม่ ก็ทำให้อัตราทดเ่ท่ากันได้เลยครับ ราคาไม่แพงเท่าเปลี่ยนเกียร์ด้วย
ได้ยินราคาอะไหล่แต่ละตัวแล้วหนาวครับ
คลัชสองหมื่น งี้ หนาววววว

พี่สองโหลครับ ขันทอร์ชั่นบาร์ขึ้นพี่ต่อได้หูกันโคลงหน้ามั้ยครับ ตอนนี้ผมเอาหลังขึ้นแล้ว2นิ้ว เหลือข้างหน้าว่าจะจัดการพรุ่งนี้เช้าครับ

ข้างหน้า ผมสับฟันทอร์ชั่น ขึ้นครับ บวกกับ ขันทอร์ชั่นด้วย ได้มาน่าจะสองนิ้วกว่าๆน่ะ

เพราะมาตอนแรกๆหน้าทิ่มเชียวหละ

ด้านหลังใส่แหนบแอดอย่างเดียวครับ เพราะแหนบหลังก็ล้าด้วยเหมือนกัน

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments