ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เกี่ยวกับขาไก่ครับ  (อ่าน 1132 ครั้ง)

yutanab

• เด็กใหม่
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • ระดับกำลังใจ = 0

• คนรัก Mitsubishi L200
ขอความรู้เกี่ยวกับขาไก่ครับ
« เมื่อ: 05 กันยายน 2014, 15:39:26 »
  • Publish
  • ผมซื้อl200 มาประมาณ 15ปีที่แล้วตอนซื้อมารถไม่มีพวงมาลัยเพาเวอร์ ก็เลยเอาไปติด เพราะจะได้ขับสบาย ปรากฏว่า 15 ปีให้หลังระบบช่วงล่างมีปัญหาก็เลยไปเปลี่ยนอุปกรณ์ที่เสียหาย ทุกอย่างเปลี่ยนได้หมดยกเว้นขาไก่ที่หาของแทนไม่ได้ให้ร้านเขาหาทั้งจังหวัดก็หาไม่ได้ ช่างเขาบอกว่าน่าจะไม่ใช่ของที่ไทยใช้อยู่ แบบนี้ผมจะแก้ไขยังไงครับ มีปัญหาเวลาหมุนพวงมาลัยจะมีเสียงดัง น่ากลัว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments