ผู้เขียน หัวข้อ: ประตูรถผมล๊อคไม่ได้ รื้อประตูเล่นซะเลย  (อ่าน 1053 ครั้ง)

erenor88

• เด็กติดรถ
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • ระดับกำลังใจ = 4

• คนรัก Mitsubishi L200
อย่างที่ตั้งกระทู้เลยครับ ประตูรถล๊อคไม่ได้ครับ พอผมรื้อประตูออกมา รื้อปืนยิงประตู รื้อลวด
และประกอบเข้าอย่างเดิม ก็ล๊อคได้ปกติ ผมเลยไม่เข้าใจว่ามันเป็นที่อะไรนะครับ
หรืออาจจะเกิดจากตำแหน่งตัวล๊อคของลวดมันเลื่อนเลยล๊อคไม่ได้ครับ ท่านใดเคยเป็นอย่างนี้บ้างครับ

= สองโหล =

• Administrator
  • เจ้าของอู่
  • ระดับกำลังใจ = 104

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
  • L200 Model : Grandis Turbo Rallymaster
  • L200 Zone : ศรีราชา ชลบุรี
  • LCT. : 0001
Re: ประตูรถผมล๊อคไม่ได้ รื้อประตูเล่นซะเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2014, 12:54:07 »
  • Publish
  • ขั้วสายไฟหลวม สนืมมั้ง
    ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

erenor88

• เด็กติดรถ
    • **
    • เจ้าของกระทู้
    • ระดับกำลังใจ = 4

• คนรัก Mitsubishi L200
    Re: ประตูรถผมล๊อคไม่ได้ รื้อประตูเล่นซะเลย
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2014, 15:13:19 »
  • Publish
  • พี่ตอบมา ทำผมคิดเลยนะครับ นี่ก็เป็นสาเหตุหนึ่ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments