ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดอยากได้กันชนจีวากอนทรงนี้ผมจะแนะนำร้านให้พึ่งไปซิวมากะจะมาดัดแปลงใส่แกรนดิสของผม  (อ่าน 3286 ครั้ง)

แดน

• เด็กติดรถ
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • ระดับกำลังใจ = 6

• คนรัก Mitsubishi L200
  • L200 Model : แกรนดิส2.8
  • L200 Zone : bkk

ก้อทรงนี้ครับ ขออนุญาติท่านเจ้าของรถครับ พอดีผมเห็นของทรงนี้ของน้องจีมันสวยเลยคิดอยากแปลงใส่เจ้าแกรนดิสอีกอย่างกันชนผมพึ่งไปจุ๊บมุมตึกมาเลยถือโอกาสเปลี่ยนเลย เคยโทรไปถามตามที่ลงในเว็บแต่ไม่มีร้านใหนมีของทั้งๆที่ลงไว้ว่าขายกันชนทุกยี่ห้อ เลยลองไปเดินเซียงกงจุฬาไปเจอร้านนี้ครับอาร์ทีเอ็น rtnmoto เป็นร้านประดับยนตร์เลยลองถามดูเค้าก้อเปิดเน็ตให้ผมดูแบบพอเจอตัวนีผมเอาเลยครับ2500ไม่รู้ถูกรึแพงแต่เจอแล้วเอาเลยมัดจำไป500หนึ่งอาทิตย์ไปรับของพนักงานจะโทรบอกเราเองว่าของมาแล้ว ต้องมาทำสีเองครับผมมะมีส่วนได้ส่วนเสียกะร้านนะครับแต่อยากแนะนำเพื่อนที่ ลืมบอกไปร้านอยู่ระหว่างซอย22กะ24ครับท่าน

แดน

• เด็กติดรถ
  • **

เนี่ยเบอร์โทรพนักงานครับลองโทรไปถามดูเอาครับ0869718882ครับส่วนท่านใดอยากทำสีเองก้อหาร้านผสมสีใกล้บ้านท่านนะครับ เหอๆๆๆส่วนผผมมีคนแนะนำมาว่าร้านผสมสีอยู่แถวตีนสะพานข้ามคลองแสนแสบถนนปรีดีย์ครับว่าจะลองไปเดินหาดูเด๋วเจอแล้วมาเล่าให้ฟังทีหลัง ส่วนตาข่ายติดกันชนก้อหาซื้อตามร้านประดับยนตร์แถวคลองถมครับ

แดน

• เด็กติดรถ
  • **

อีกรอบครับยังมะหมดตาข่ายติดกันชนสำหรับกันเศษหินหรือแมลงผมถามที่ร้านแล้วบอกว่ามีครับ อลูมิเนียมประมาณ400ส่วนแบบพลาสติกแข็งไม่ได้ถามครับเด๋วว่าจะเข้าไปเอา

ซาต้า

• เด็กติดรถ
  • **
  • ระดับกำลังใจ = 10

Ja-Loy

• เด็กติดรถ
  • **
  • ระดับกำลังใจ = 1

• L200 Model : L200 starda

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments