Good morning, บุคคลทั่วไป

ชุดแต่ง แอททราจ

• 4719
  • 9

• ระดับกำลังใจ = 8
  • ยังไงๆก็ STRADA
เห็นหลายๆท่านติดตั้งกัน ส่วนของผมเองก็น่าจะเรียกได้ว่าเหลือสุดท้ายแล้ว(มั๊ง) เลยอยากรบกวนขอแนทางการติดกัพี่น้าๆว่าแต่ละท่านทำกัแบบไหน งบเท่าไหร่  ผลเป็นอย่าไร ถ้ามีรูปขอรบกวนช่วยลงให้ดูจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง ผมเชือว่าเพื่อนสมาชิกหลายๆก็คงกำลังอยากติดอยู่เหือนกัน :^7tax^: :^7tax^:

• ตำแหน่ง: Global Moderator
  • ระดับกำลังใจ = 24
ชอบแบบไหนครับ  บนหรือข้างหน้า :^14ngng^:
สั่งซื้อสติกเกอร์..ทักเฟส..ชัยนาท  เรืองคำ

ทั้งสองแบบได้ยิ่งดีครับ ประกอบการตัดสินใจ

• ตำแหน่ง: Global Moderator
  • ระดับกำลังใจ = 24
แนะนำครับ...รอดูของจริงวันไปมิตติ้งดีไหม..ค่อยตัดสินใจ :wanwan16:
สั่งซื้อสติกเกอร์..ทักเฟส..ชัยนาท  เรืองคำ

น่าคิดครับ ได้เห็นของจิง ได้คุยกับตัวเป็นๆด้วย

• ระดับกำลังใจ = 26
หน้า = แพง-แข็งแรง-ชนแรงๆพัง-เย็น

บน = ถูก-บาง-ชนไม่พัง-เย็นน้อยกว่า-ต้องเจาะ-ต้องทำสี

+- แล้วค่าใช้จ่ายอาจต่างกันไม่มาก
สำหรับ 4D56 TURBO ผมถนัดมาก......

• ระดับกำลังใจ = 2
  • คนรัก Mitsubishi L200
ของผมทำแบบงบน้อย
ใช้อินเตอร์หน้า ดีแม็กติดเอง  ช่วงแรกเดินท่อเหล็กเชื่อมเองครับไม่สวยแต่ใช้งานได้
ทีนี้เครื่องพังเลยทำใหม่เป็นท่อเลส ขนาด 2 นิ้ว แบบนี้ก็จะซุ่มๆไม่โหดเน้นใช้งานครับก็ถือว่าใช้ได้เหมือนกันครับบูส 20 สบายๆอยู่
ลองดูเผื่อเป็นแนวทางครับ

อยู่ทีราคาอินเตอร์ด้วยคับ ถ้าอินเตอร์จีน.tiwan.ของไทยก็3500-5500 ค่าท่ออินเตอร์ถ้าสแตนเลส+ท่อยาง+camรัดท่อ4500 ถ้าปีเนียมก็น่าจะ5500 คับรวมก็ไม่เกิน10000คับ......แต่ถ้าอินเตอรนอกเซียงกงแบบมียี่ห่ตออินเตอร์อย่างเดรยวก็หมื่นแล้วคับรูปรถคันเก่าผมเองคับ
อันนี้คันที่ใช้ปัจจุบันคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มกราคม 2014, 12:31:08 โดย flim za »
(×÷×)

ขอบคุณครับพี่ๆน้า อินเตอร์หน้าเคยคิดจะหาของ ฟอร์ดเรนเจอร์มาใส่ครับกะทำเอง(ทั้งๆที่ไม่เป็น) แต่พอคิดไปคิดมาเสริมดั้งก็ดูดีซะงั้น ถ้าหน้าไม่เกิน 10000 พอจะเก็บตังค่าเหล้ากับค่าอ่าง....เอ่ย..ค่าโซดาไปติดได้อยู่ แล้วอินเตอร์บนนี้ใช้งบเท่าไหร่กันครับใครใช้อยู่บอกที รู้สึกจะมีอยูกระทู้ครับแต่หาไมเจอ

อินเตอร์บนต้องไปหาตามเชียงกงคับไม่น่าเกิน1500 เดินท่อน่าจะ1500เจาะฝากระโปรงทำสี2500เสร็จๆก็น่าซัก5500น่าจะได้นะคับ  แต่าเอาสวยอินเตอร์น่าจะสวยกว่านะแล้วแต่งบและคนชอบเลยคับ
(×÷×)

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments