Good morning, บุคคลทั่วไป

• 6114
  • 29

• ระดับกำลังใจ = 8
  • ยังไงๆก็ STRADA
ปีใหม่นี้เชื่อว่าหลายๆท่านคงมีแผนเดินทางไกลแน่นอนเพราะรู้สึกว่าปีนี้หยุดกันซะยาวเลยเรียกได้ว่าหยุดลืมทางกลับมาทำงานก็ว่าได้ จึงอยากเชิญพี่ๆน้าๆชาว l200 ทั้งหมดทั้งมวลนำรูปภาพรถคู่ใจมาลงไว้ให้ได้ชมกันไม่ว่าจะเก่า-ใหม่ นั่นมันไม่สำคัญมันสำคัญตรงที่ว่าเราใจเดียวกัน ชอบในสิ่งเหมือนๆกับแค่นั้นก็พอแล้ว และที่สำคัญ เผื่อเดินทางแล้วเจอะเจอจะได้ช่วยเหลือกันได้ อาจจะจำกันได้ไม่หมดแต่อย่างน้อยก็พอผ่านหูผ่านตาในเวปบ้างล่ะ พี่ๆน้าๆที่ติดติ๊กเกอร์แล้วถ่ายมาให้ดูเป็นแนวทางบ้างนะครับ
ปีใหม่แล้วขอให้ทุกท่านสุขสมหวังดังใจหมายทุกประการนะครับ

สำหรับผมก็นี่ครับ ผิดถูกยังไงอภัยด้วยนะครับ :^7tax^: :^7tax^:

• ระดับกำลังใจ = 23
  • คนรัก Mitsubishi L200
ส่วนผมนี้ครับ.....LTC.0005

ใช่เส่นพหลโยธินออกมิตรภาพมุ้งหน้าอุดรครับ
ก็แค่คนธรรมดาเท่านั้น

• ตำแหน่ง: Administrator
  • ระดับกำลังใจ = 104
    • ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
เป็นสิ่งที่ดีเลยครับ คุณเสก ขอบคุณที่ริเริ่มกระทู้ดีๆ  :^3hi6:

เพราะว่าเดินทาง เราก็อาจจะได้แวะพักจุดเดียวกัน ขับรถเส้นทางเดียวกัน

หรือบังเอิญ พบปะกันกลางเส้นทาง ก็จะได้ ตามๆ กันไป มีเพื่อนร่วมทาง
บางทีในบางเส้นทาง เหงา ครับ มีเราไปคันเดียวเลย ณ เวลานั้น มันพาลง่วงได้น่ะ  :^10-555^: 

ผมคงออกเดินทาง วันที่ 27 กลางคืนครับหรือไม่แน่ อาจจะ 28 กลางวัน
ใช้เส้นทาง ศรีราชา 331 กบินทร์ 304 เขาปัก โคราชา ปะทาย เข้ายโสธร

กะว่าวันที่ 1  มุ่งหน้า อุบล หาดคูเดื่อ แล้วไป สุรินทร์

ขากลับวันที่ 2 มั้ง เส้นช่องจอม โชคชัย เขาปัก กลับทางเดิม

ถ้าเจอะก็เข้ามาทักได้เสมอ ( ถ้าไล่ทัน ฮิ้วๆๆ ) :^13dont^:
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

• ระดับกำลังใจ = 4
แล้วรถคุณวิทย์เสร็จทันปีใหม่ไหมเนี่ย :smileycar13:

แล้วรถคุณวิทย์เสร็จทันปีใหม่ไหมเนี่ย :smileycar13:

คิดว่าทันนะครับ....เดียวโทรเช็คบ่อยๆ เดียวเขารำคาญก็คงรีบซ่อมให้อะครับ

• ระดับกำลังใจ = 11
  • มันอยู่ในสายเลือด
LTC 0014   จะไปสุโขทัย เจอทักทายด้วยนะครับ ออกเดินทางจากบางปู สมุทรปราการ เช้า 29 นี้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2013, 07:41:54 โดย press »

มาเรื่อยๆนะครับ สมาชิกตั้ง 140 กว่าคันแน่ะเยอะนะ ใครไม่ไปไหนก็เอามาลงนะครับ เผื่อขับพา ผ.บ. ไปจ่ายตลาดแล้วเจอกันนะ

:^4thx^: :^4thx^: :^4thx^:

นั่นสิ....   :^26sad^: :^26sad^:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2013, 03:15:30 โดย wit marbin »

• ตำแหน่ง: Global Moderator
  • ระดับกำลังใจ = 24
มาอีกลำครับ

เดินทางกลับคืน27.ครับ.เส้นทางอุบลสายใหม่

ปลายทาง อ.ขุนหาญ จ.ศรืสะเกษ  เจอกันทักทายกันนะครับ :^4thx^:
สั่งซื้อสติกเกอร์..ทักเฟส..ชัยนาท  เรืองคำ

• ตำแหน่ง: Administrator
  • ระดับกำลังใจ = 104
    • ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
LCT.004 สงสัยเรา จะสวนทางกันน่ะครับ พี่กลับวันที่ 2  มั้ง

:^13dont^:
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

• ระดับกำลังใจ = 0
  • คนรัก Mitsubishi L200 strada Grandis 2800cc.
LTC 0014   จะไปสุโขทัย เจอทักทายด้วยนะครับ ออกเดินทางจากบางปู สมุทรปราการ เช้า 29 นี้ครับ

พี่อยู่อำเภอ.อะไรครับ ผมเขยสุโขทัยครับอำเภอศรีสำโรงครับ

• ระดับกำลังใจ = 1
กระผม Lct:0106 กุมภวาปี อุดรธานี รายงานตัวครับ :wanwan12:

ปากบอกรักเดิมๆ ส่วนลึกๆอยากจัดเต็ม แต่ติดตรงไม่มีตังค์

• ระดับกำลังใจ = 1
  • คนรัก MITSUBISHI L200 STRADA มือใหม่หัดเล่น
ผมนพครับ LCT.0113 ออกเดินทางวันที่ 28 ช่วงเช้า สมุทปราการ-304-วังน้ำเขียว-โชคชัย
เจอกันทักกันได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2013, 04:54:52 โดย papsylight »
PapsyLight

:^10-555^: ตกลงมีเดินทางไปต่างจังหวัดกันแค่นี้เหรอครับ.....ทีเหลือทำอะไรกัน.... :^18cry^:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2013, 04:09:59 โดย wit marbin »

:^10-555^: ตกลงมีเดินทางไปต่างจังหวัดกันแค่นี้เหรอครับ.....ทีเหลือทำอะไรกัน.... :^18cry^:
นั่นสิครับ สงสัยกำลังหามุมสวยๆอยู่มั๊งครับ หรือซุ่มก็ไม่รู้  :^9gife_me^: :^9gife_me^:

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments