Good afternoon, บุคคลทั่วไป

ชุดแต่ง แอททราจ

• 13892
  • 43

• ระดับกำลังใจ = 26
ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับคุณเสก?

p.s. ผมตอบคำถามเรื่องคอท่อน้ำแล้วนะครับ
http://l200stradaclub.com/index.php/topic,990.msg8617.html#msg8617
สำหรับ 4D56 TURBO ผมถนัดมาก......

• ระดับกำลังใจ = 8
  • ยังไงๆก็ STRADA
ครัชเป็นของ TANASAN RACING CLUTH ครับ เขาทำครัชเองออกแบบเอง มีทั้งแบบ STD และ RACING ครับมีโรงงานทำเองร้านที่ไปเปลี่ยนเป็นของลูกชาย ของผมเป็น 3s ขยายฟายวิน 9.5 นิ้ว ผ้าผสม,หวีเสริม,ลูกปืนครัช,ลูกปืนปลายเกีร์ รวมยกตกอยู่ 8000 บาท ผ้าทองดแดงก้อน+หนีสองชั้นเพิ่มอีก 1000 ครับ รูปไม่ค่อยได้เก็บครับมัวแต่โม้อยู่ เข้าเที่ยงกลับหกโมงครับโมกันให้เห็นเลย ร้านอยู่บางบอนครับ ออกตัวแรกๆมีดับครับไม่ชิน พอวันที่สองซำบายมาก ทีนี้ผมรู้แล้วครับว่าหลังติดเบาะความรู้สึกมันยังไง
รูปนี้ลูกปืนเก่ากับใหม่ครับ

• ระดับกำลังใจ = 9
  • คนรัก Mitsubishi L200
มาเก็บความรู้ครับ เผื่อสักวันคงได้เปลี่ยนเหมือนท่าน sek4d56 แล้วครับเพราะของผมเซ๊ตโบ+ฝาปั้มแล้ว แต่คลัชยังเดิมๆอยู่รอให้ลื่นก่อนแล้วค่อยเปลี่ยนทีเดียวไปเลยครับ...

ตอนถอดของเดิมออก สภาพที่เห็นปกติครับไม่มีปัญหา น่าจะเกิดจากตั้งบูสสูงไปครับช่างบอกลดบูสลงก็เอาอยู่ครับ แต่ไหนๆยกแล้วก็เลยจัดให้จบครับ :^27dead^:

• ระดับกำลังใจ = 26
ขอบคุณครับที่มาเผยแพร่ จะได้รู้จักร้านเขา ทราบราคา และการใช้งาน แหม่..... แจ่มจริงๆ
สำหรับ 4D56 TURBO ผมถนัดมาก......

• ระดับกำลังใจ = 2
ถ้าบูสไม่เยอะใส่ผ้ากึ่งทองแดงเสริมหวีครัชก็ได้คับ
(×÷×)

ครับตามนั้น ใช้อยู่ก็คิดว่าเหมาะกับรถแล้ว ตอบสนองดีขึ้นไม่ค่อยเฉื่อยเหมือนก่อนสั่นนิดๆ  ไมรู้คิดไปเองรึเป่า ขับใช้งานทั่วไปดีมาก  รถติดมีปวดบ้างครับ โดยรวมพอใจกับค่าใช้จ่ายที่เสียไป ยกใหม่ของเดิม 6-7 พัน กับอันนี้ 8 พันต่างกันไม่เยอะมากเทียบกับสิ่งที่ได้กลับมาถือว่าโอครับ  :wanwan12:

• ระดับกำลังใจ = 3
ของผมก็ลื่นคับโบเดิมๆบูส10ปอนรองบอยู่.......

• ระดับกำลังใจ = 0
    • SBO
เข้ามาดู แล้วของเราเอาอยู่ไหมน้อ ต้องบูสหนักหรือยังไงล่ะทีนี้

• ระดับกำลังใจ = 4
สบายๆครับ...

• ตำแหน่ง: Global Moderator
  • ระดับกำลังใจ = 24
ผมยังใช้ครัชเดิมครับ.. :wanwan16:
สั่งซื้อสติกเกอร์..ทักเฟส..ชัยนาท  เรืองคำ

เกาะ
ติดตามบล็อกเกมสนุกมันส์ๆได้ที่นี่

football
เล่น

• ตำแหน่ง: Global Moderator
  • ระดับกำลังใจ = 24
2ปีไม่ไหวแล้ว..จัดผ้าผสมหวี2ชั้น.5000บาท.รวมค่ายก+ลูกปืนครับ :wanwan03:
สั่งซื้อสติกเกอร์..ทักเฟส..ชัยนาท  เรืองคำ

• ทองอินทร์ ไทยแลนด์ แฟรนไชส์เพื่อสุขภาพ สร้างรายได้เพื่อคนทุกระดับชั้น
 :^2d^: มาเก็บความรู้ครับ ขอบคุณมากๆนะตรับ ที่นำมาเผยแพร่  :wanwan03:

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments