Good evening, บุคคลทั่วไป

ชุดแต่ง แอททราจ

• 37534
  • 154

• ระดับกำลังใจ = 0
  • "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถของเราเอง"
 โดนน้ำมาครับแต่ไม่แน่ใจว่าที่ไหน แต่ต้องมาที่ร้านนี้แน่นอนครับ
Gapcarwash Detailcenter

สวัสดีครับ เอามาให้ชมกันเรื่อย ๆ กับผลงานที่มีเข้ามาน่ะครับ คันนี้ก็มาฟอกพรมพื้นเหมือนกันครับ แต่คันนี้ไปโดนน้ำมาครับ ผมจำไม่ได้ว่าไปลุยที่ไหนมาน่ะครับ แต่โดนน้ำมาแน่นอนครับเพราะด้านหลังน้ำเต็มพื้นเลยครับ 5555 จัดไปครับทุกขั้นทุกตอนมีความสำคัญตลอดไม่ว่าจะเป็นการถอดอุปกรณ์ทั้งหมดก็ดีหรือว่าจะเป็นช่วงประกอบก็ดี ต้องทำอย่างดีเรียบร้อยไม่มีจุดบกพร่องเลยแม้แต่น้อยครับ 555555 จัดไปครับทำจนเสร็จก็โทรแจ้งลูกค้าให้มารับรถครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ปทุมธานี ครับ รถเข้าวันที่ 7 พฤษภาคม 2560 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แบบรื้อรถทั้งคันเพื่อถอดพรมพื้นมาซัก) ทำความสะอาดภายในรถยนต์ทั้งคัน บริการล้างห้องเครื่องให้เงางาม สามารถล้างได้ทุกแบบทุกยี่ห้อน่ะครับ  รถติดแก๊ส LPG หรือ CNG(ด้วยช่างผู้ชำนาญงาน ประสบการณ์กว่า 20 ปี  มั่นใจได้เลยครับว่าไ

• "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถของเราเอง"
โดนน้ำมาเลยจัดไปครับฟอกพรมพื้น

สวัสดีครับ เอาผลงานที่ลงไม่ทันมาลงให้ชมกันเรื่อย ๆ น่ะครับเพราะว่างานมันยุ่งมาก รถก็เข้ามาเรื่อย ๆ เหมือนกันครับไม่ขาดสายครับ ดีกว่าที่พูดว่ามีรถเข้ามาตลอดแต่ดันเอางานเก่ามาลง แถมขโมยบทความชาวบ้านชาวช่องเขาไปอีก อย่าหลงผิดน่ะครับ เสียดายเงินแย่เลยครับ ไปทำก็ไม่จบ 55555 ระวังกันหน่อยน่ะครับ มีหลายที่อยู่ครับเตือนเอาไว้ด้วยความหวังดีครับ ลูกค้าท่านนี้ก็เอาเข้ามาที่ร้านเพราะว่ามีคนแนะนำมาว่ามาที่ร้านนี้ GAPCARWASH DETAILCENTER จบแน่นอน สบายใจได้เลย รับประกันเรื่องกลิ่นด้วย 55555 ครับผมขอบคุณครับเรื่องจริงที่ไม่มีใครกล้าทำแบบผมครับ 55555 งานดีราคาเบา ๆ สบายกระเป๋า แต่บางคนบอกว่าแพง ก็เชิญไปทำเองเถอะครับพ่อคุณ น้ำยาก็แพงที่ใช้ให้กับลูกค้า คุณภาพก็เกินราคาอีกต่างหากครับ 555555 จัดไปครับโดนน้ำมาเหมือนกันครับ ก็จัดสิครับรื้อเอาพรมออกมาข้างนอกเพื่อเอามาทำความสะอาดให้เรียบร้อยครับ 555555 จัดไปเรื่อย ๆ ทำให้หอมกันไปเลยครับ พอพรมแห้งก็โทรแจ้งให้ลูกค้านำรถมาใส่พรมพื้นครับ พอทำเสร็จก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าเลยครับ สะอาดกลิ่นหอมกันไปเลย 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ปทุมธานีครับ รถเข้าวันที่ 17 พฤษภาคม 2560 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แบบรื้อรถทั้งคันเพื่อถอดพรมพื้นมาซัก) ทำความสะอาดภายในรถยนต์ทั้งคัน บริการล้างห้องเครื่องให้เงางาม สามารถล้างได้ทุกแบบทุกยี่ห้อน่ะครับ  รถติดแก๊ส LPG หรือ CNG(ด้วยช่างผู้ชำนาญงาน ประสบการณ์กว่า 20 ปี  มั่นใจได้เลยครับว่าไ

ลูกค้าไปโดนน้ำมาก็ตามมาที่ร้านตรง ปทุมธานี ครับ

สวัสดีครับ ไม่มีเวลาไปหาเมียน้อย ป่านนี้คงคอย..................555555 มากันเรื่อย ๆ ครับ ผลงานคันนี้ก็เป็นที่ประจักรแก่สายตาประชาชีครับ 55555 เพราะลูกค้าท่านนี้เคยมาทั้ง ฟอกพรมพื้นกับผม ขัดเคลือบสี 3M ตัวเทพ ๆ ตั้งแต่ร้านยังอยู่ที่ บางใหญ่ครับ ก็ยังตามมาที่ปทุมธานีครับ จึงทำให้รู้ว่างานดีฝีมือเด่นราคาเบา ๆ คุณภาพเกินคำบรรยายนั้นมีอยู่จริงครับ 555555 จัดไปครับ ไปโดนน้ำมากับเข้าเหมือนกันครับผม ก็ต้องจัดสะหน่อย แถมลูกค้ายังพูดย้อนหลังเลยว่า ตั้งแต่ขัดเคลือบสีกับพี่ไปน่ะ ยังขาวโอโมไม่เลิกเลยครับ ตอนที่ขัดไปใหม่ ๆ พวกเพื่อน ๆ เห็นกันยังถามเลยว่าไปขัดที่ไหนมาเนี่ย ขาวขนาดเรียกว่าแสบตากันเลยครับ 555555 ได้ยินแล้วสบายใจที่ลูกค้าได้คุณภาพไปจากร้านเต็ม ๆ ฝีมือเจ้าของร้านทำเองกับมือ 555555 พี่เดียวได้เวลาอีกทีจัดให้เต็มสูบเลยน่ะครับ ได้เลยครับ 55555 เพราะก้บอกเพื่อน ๆ ไปว่ามาที่นี้น่ะจบแน่นอนครับ 5555 ขอบพระคุณครับ ก็รื้อพรมออกเสร็จพอดีและก็ทำความสะอาดพื้นให้ลูกค้าเอารถไปใช้ได้เหมือนเดิมครับ 55555 พอพรมแห้งก็โทรแจ้งลูกค้าให้มาใส่พรมพื้นที่สะอาดเหมือนใหม่ครับ จัดไปครับกลิ่นหอมฉุยเลย น้ำยาดีจริงไม่ต้องอักน้ำหอมครับ เพราะมันจะติดพรมไปตลอดเลย 55555 พอทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว ก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ปทุมธานีครับ รถเข้าวันที่ 21 พฤษภาคม 2560

จัดไปครับ ลูกค้าเก่าตามมาจากที่อยู่บางใหญ่ครับ

สวัสดีครับ เอาผลงานมาลงให้ชมกันตลอดน่ะครับ ช่วงนี้เริ่มเข้าฤดูฝนเต็มตัวก็ต้องเตรียมใจกันไว้บางน่ะครับ เพราะถ้าไม่ระวังน้ำจะเข้ารถได้น่ะครับ อย่างเช่นคันนี้ครับ ลูกค้าเคยทำกันมาตั้งแต่ที่บางใหญ่จนย้ายร้านมาตั้งอยู่ที่ปทุม ลูกค้าท่านนี้ก็ตามมาอีกน่ะครับ เพราะเชื่อในฝีที่มีอยู่ในมือครับท่าน 555555 จัดไปครับจัดไปยาวไปครับยาวไป ผลงานมีอีกเพียบและก็ที่ไม่ได้ถ่ายเก็บเอาก็อีกเพียบครับ 55555 จัดไปครับอย่างที่บอกว่าร้านนี้มีคุณภาพเกินราคาอยู่แล้วครับท่าน 55555 ถอดเอาแต่พรมพื้นไว้ครับ รถก็ให้ลูกค้าเอาไปใช้ได้เหมือนเดิมครับ พอพรมแห้งสนิทแล้วก็โทรแจ้งให้ลูกค้าเอารถมาใส่พรมพื้นให้เรียบร้อยครับท่าน ตรวจเช็คความเรียบร้อย ก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ปทุมธานีครับ รถเข้าวันที่ 22 พฤษภาคม 2560 ครับ

มาเพราะความไว้ใจครับ ว่าสะอาดจริง หอมจริง ไม่มีกลิ่นกลับมาแน่

สวัสดีครับ บอกแล้วว่าจะเอาผลงานมาลงให้เรื่อย ๆ น่ะครับส่วนคันนี้ก็โดนกันมาเหมือนกันครับ น้ำรอการระบาย ๆ โดนกันทั่วหน้าครับทุกที่ทีฝนตกครับ ทางร้านยินดีให้บริการเป็นอย่างยิ่งครับ เท่าที่ดูมามีหลายแบบน่ะครับการทำงาน บางคนอยากได้ราคาถูก ๆ แต่งานออกมาแบบเหม็น ๆ เหมือนเดิมก็มีเยอะครับหลาย................เลยละครับ เพราะอย่างทำราคา 1500 ทั้งเบาะ ทั้งพรมด้วย 55555 คิดเอาครับว่าถอดหรือไม่ถอดน่ะครับ เอารถทิ้งไว้แต่ไม่มีรูปให้ลูกค้าดูแล้วก็บอกว่าถอดออกมา 555555 เท่านั้นละครับถ้าคิดไม่ได้ผมก็ไม่รู้จะพูดว่าอะไรแล้วครับ ที่ร้านนี้ถอดอย่างเดียวครับไม่มีว่าไม่ถอดครับเพราะลูกค้าเอารถกลับไปใช้ทุกคันครับเลยเป็นเครื่องยืนยันนอนยันได้เลยครับว่างานที่ออกมาสะอาดแน่นอนครับ ถอดออกให้หมดครับ จัดไปพอทำเสร็จแล้วก็โทรแจ้งลูกค้ามาใส่พรมรถครับ พอใส่เสร็จก็สปาโอโซนไปให้ด้วยทุกคันครับ ตรวจความเรียบร้อยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENETR ปทุมธานี ครับ รถเข้าวันที่ 25 พฤษภาคม 2560 ครับ

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12