Good afternoon, บุคคลทั่วไป

ชุดแต่ง แอททราจ

• 30350
  • 149

• ระดับกำลังใจ = 0
  • "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถของเราเอง"
ออกรถมาให้ลูกน้องไปใช้ขนทรายครับ
สวัสดีครับ ผลงานการฟอกเบาะ ฟอกพรมหลังคา ฟอกพรมพื้น คันนี้มาหนักมากพอสมควรครับ เพราะเล่นเอารถไปขนทรายสะงั้นรวยจัดมั่งนี้ 5555555 เห็นสภาพภายในแล้วโอโหเลยล่ะครับ ผมนี้มองแบบว่าจะคืนให้เป็นสภาพเหมือนใหม่ได้มากน้อยขนาดไหนหว้า 55555 จัดไปครับกับฝีที่มีอยู่ในมือครับ ทำเต็มที่ครับ เลยบอกขอเวลาหน่อยแล้วกันน่ะครับพี่ เพราะงานไม่ใช่น้อย ๆ เลย พรมต้องฟูเหมือนใหม่สะด้วยสิ 55555 สีของพรมหลังคานี้ก็เดียวจะจัดให้ใหม่เหมือนป้ายแดงเลย 55555 รื้อสิครับท่านจัดไปครับ ทำไปเรื่อย ๆ ครับเพราะดูแล้วไม่เสร็จก็เลยไม่รีบด้วย 55555 งานละเอียดต้องเนียบ สวยงาม สะอาดเหมือนรถใหม่ป้ายแดง ๆ เลย 55555 จัดไปจนเสร็จล่ะครับงานนี้ดูเอาเองน่ะครับว่ามาขนาดไหนแล้วทำเสร็จแล้วเป็นแบบไหน 555555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 4 มีนาคม 2559 ครับ เสร็จวันที่ 6 มีนาคม 2559 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แบบรื้อรถทั้งคันเพื่อถอดพรมพื้นมาซัก) ทำความสะอาดภายในรถยนต์ทั้งคัน บริการล้างห้องเครื่องให้เงางาม สามารถล้างได้ทุกแบบทุกยี่ห้อน่ะครับ  รถติดแก๊ส LPG หรือ CNG(ด้วยช่างผู้ชำนาญงาน ประสบการณ์กว่า 20 ปี  มั่นใจได้เลยครับว่าไ

• "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถของเราเอง"
 ตั้งใจมาทำภายในทั้งหมดเพราะกลิ่นไม่ฟึ่งประสงค์ครับ
สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับอย่าเบื่อกันเลยครับเพราะว่าที่ร้านมีผลงานอีกเพียบที่จะเอามาลงให้ชมกันเรื่อย ๆ น่ะครับ ที่เอามาลงนี้ก็คัดสรรมานิดหน่อยน่ะครับเพราะว่า ถ้าเอาลงหมด 5555 ทั้งคนอ่าน ทั้งคนทำเอาผลงานมาลงนี้ เบอแน่ ๆ ครับ 55555 เอาที่สวย ๆ น่าสนใจมาลงดีกว่า ครับแค่นี้ก็หาเวลามาลงผลงานยากแล้วครับ 55555 จัดไปครับกับลูกค้าคันนี้ ขับรถเข้ามาให้ดูก่อนด้วยครับพอบอกราคาเรียบร้อยก็โอเคเลยครับเดียววันรุ่งขึ้นมาทำครับพี่ ได้เลยครับ พอถึงวันเวลาที่นัดกันเอาไว้ก็จัดไปครับผม ทำภายในทั้งหมด ฟอกพรมหลังคา ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น เก็บงานรายละเอียดเรื่องของกลิ่นให้จบด้วย 55555 จัดไปครับในการทำงานที่ร้านไม่ต้องห่วงครับว่าจะมีใครเหมือน ใครตาถึงก้ได้มาทำที่ร้านครับ แต่ถ้าใครไม่มีบุญก็อดทำไปครับ 55555 เพราะมันมีอะไรหลาย ๆ อย่างครับที่ทำให้เราต้องมาเจอกัน 55555 ค่อย ๆ รื้อออกมาที่ละชิ้นครับผม จัดไปกับความสะอาดที่ไม่เคยยอมใครอยู่แล้ว 55555 เรื่องกลิ่นก็ต้องรับประกันด้วยว่าหายครับ 5555 ทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จน่ะครับ ช่วงหลัง ๆ นี้ผมไม่ค่อยอธิบายอะไรเยอะเพราะว่างานมันเยอะครับไม่ไหวจะเคลียร์เลย 55555 เดียวเสร็จไม่ทันยุ่งตายห่าเลย 55555 ในขณะที่ลงงานนี้อยู่ก็มีรถเข้ามาทำน่ะครับขอบอก 5555 ผลงานไม่เคยมีขาดช่วงของแต่ละวันครับ 55555 ทำไปจนเสร็จเรียบร้อยดี ก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ยิ้มเลยล่ะครับที่ทำให้ไปเพราะกลิ่นหายหมดแน่นอนครับ 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 5 มีนาคม 2559 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แบบรื้อรถทั้งคันเพื่อถอดพรมพื้นมาซัก) ทำความสะอาดภายในรถยนต์ทั้งคัน บริการล้างห้องเครื่องให้เงางาม สามารถล้างได้ทุกแบบทุกยี่ห้อน่ะครับ  รถติดแก๊ส LPG หรือ CNG(ด้วยช่างผู้ชำนาญงาน ประสบการณ์กว่า 20 ปี  มั่นใจได้เลยครับว่าไ

ไซด์เล็ก ๆ อย่างน้ีก็รับน่ะครับ แต่ราคาไม่เล็กน่ะครับ
สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ และจะพยายามลงให้หมดให้ทันน่ะครับผลงานแต่ละคันก็จะเลือกสันเอามาลงให้ชมกันน่ะครับ เดียวที่อื่นเขายอมดั้มราคาลงมาสู้กันแต่งานออกมาแล้วก็หนักยิ่งกว่าเก่าน่ะครับระวังกันด้วย 555555 เตือนด้วยความหวังดีครับ เพราะงานราคาถูก ๆ มาก ใช่ว่าจะดีน่ะครับ แต่ที่ร้านผมไม่มีดั้มครับราคาไหนก็ราคานั้นครับเพราะงานฝีมือพวกนี้ไม่ได้เลยเสียหายขึ้นมาไม่คุ้มค่ากันเลยครับรถใคร ๆ ก็รักครับ เข้าเรื่องดีกว่า ลูกค้าท่านนี้มาแบบไม่ได้นัดกันเลยครับ แต่ดีที่มาเช้าน่ะครับเลยมีความสามารถทำทันอยู่ครับ ฟอกเบาะ กับขัดเคลือบสี 55555 จัดไปเลยครับท่าน ลูกค้าถามมาคำเดียวว่าทำทันไหมครับพี่ ถ้าไม่ทันไม่เป็นไรน่ะครับเดียวมาใหม่ได้ ออเอางี้ครับถ้าทำทันเดียวผมทำไปให้เลยแต่ถ้าไม่ทันผมก็จะแจ้งให้ทราบครับ โอเคครับพี่ จัดไปครับเดียวไม่เสร็จกันพอดีรถเยอะตลอดทุกวันล่ะครับ ที่ไหนไม่เยอะที่ร้านนี้เยอะครับสวนกระแสอยู่แล้วครับที่ร้านนี้ 55555 เสียดายรูปน้อยไปหน่อยน่ะครับเพราะต่างคนต่างทำงานกันแบบหัวหมุนกันเลยครับ 5555 และแล้วก็ทำจนเสร็จล่ะครับผม และก็โทรแจ้งลูกค้าให้มารับรถ ลูกค้าบอกว่า ดีกว่าเดิมเยอะเลยค่อยเป็นรถขึ้นมาหน่อยเงาขึ้นมาเยอะเลย 55555 ขอบพระคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความววางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 5 มีนาคม 2559 ครับ

จัดไปครับ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น เพราะมีคนแนะนำมาครับ
สวัสดีครับ มาอีกแล้วครับมาอีกแล้วผลงานไม่มีเว้นว่างเลยแต่ละวัน จัดไปครับ ลูกค้าท่านนี้ได้ไลท์เข้ามาถามก่อนแล้วว่าร้านหยุดวันไหนบ้าง จะได้เข้ามาถูกก็บอกไปเสร็จเรียบร้อยพี่เขาก้มาเลยครับวันจันทร์ที่ผ่านมานี้เองครับ เพราะวันอาทิตย์ได้หยุดทำการไปหนึ่งวันครับ มีภาระกิจเร่งด่วนจริง ๆ และลูกค้าท่านใดที่ได้มานั่งรอเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมต้องขอประทานโทษเป็นอย่างสูงครับ แต่ผมก็ลงประกาศเอาไว้ในไลท์ร้านกับเฟสบุคแล้วด้วยน่ะครับ ผมต้องขอประทานโทษจริง ๆ ครับ เข้าเรื่องดีกว่าลูกค้ามาถึงที่ร้านก็ขอคำแนะนำเลยครับว่าต้องทำอะไรบ้างยังแบบไหน ก็แจงรายละเอียดผลดีผลเสียให้รับฟังเป็นที่เรียบร้อยครับ ลูกค้าก็ตัดสินใจว่าจะ ฟอกเบาะกับฟอกพรมพื้นครับ จัดไปครับผม เย็น ๆ มารับรถน่ะครับ ลูกค้าก็นั่งรอที่ห้องรับรองแขกครับ ผมก็ทำงานไปเรื่อย ๆ จนเสร็จล่ะครับ พอถึงเวลาก็มีคำถามที่ลูกค้าได้ถามขึ้นมาว่ามีอะไรจะแนะนำบ้างไหมเอ่ย พอดีเลยครับ พี่ครับพี่ล้างรถที่ไหนครับ ถ้าล้างบอกเขาน่ะครับว่าไม่ต้องไปพ่นน้ำยาเคลือบซุ้มล้อเลย มันจะทำให้เกิดสนิมน่ะครับ เพราะอะไรทำไมล่ะ น้ำยามันก็คือน้ำยาครับแล้วมีน้ำมันเป็นตัวทำให้เกาะติดกับซุ้มล้อ พอพี่วิ่งเจอฝุ่นละอองมันจะเกาะแล้วก็จะเกิดความชื้นตามซอกตามมุมต่าง ๆ ในซุ้ม ทำให้เกิดสนิมสิครับ ออ ๆ ๆ ขอบคุณมากเลย ครับผม เรียบร้อยดีน่ะครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 25 เมษายน 2559 ครับ

• คนรัก Mitsubishi L200
    • กล้องวงจรปิด
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ :^1great^:
กล้องวงจรปิดเทคโนโลยีสุดล้ำเพื่อความปลอดภัยของคุณ

• คนรัก Mitsubishi L200
    • ดูบอลฟรี
เว็บนี้เจ๋งจริง www.จีคลับ 99.com (พิมพ์อังกฤษทั้งหมด)

ฝรั่งเมาอ้วกแตกคาเบาะนั่งเลยต้องมาที่ร้านนี้เท่านั้น GAPCARWASH
6 มกราคม ·

สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับ ส่วนคันนี้เป็นรถบ้านที่ใช้รับส่งทัวร์ต่างประเทศน่ะครับ แต่ดันมาเจอฝรั่งเมางานเข้าสิครับ อ้วกแตกด้านหน้ารถตรงฝั่งคนนั่งข้างคนขับ 55555 บอกเลยครับว่าต้องมาร้านนี้เท่านั้นครับ เพราะลูกค้าพูดมาว่าเคยเข้าไปทำร้านอื่นมาเห็นแล้วปวดหัวเลย เอาบล๊อกลมมาถอดน๊อตภายในเนี่ยน่ะ 55555 ร้านไหนว่ะเนี่ย เลิกทำเถอะไปขายหมูปิ้งเถอะ เนี่ยละครับลูกจ้างก็คือลูกจ้างครับ แต่ก็ต้องขึ้นอยู่กับเจ้าของร้านด้วยว่าเป็นมากน้อยขนาดไหน หรือว่าไม่เป็นเลย 55555 ส่วนมากครับร้อยทั้งร้อย 5555555 ไม่เป็น แต่ดันไม่ศึกษาหาความรู้อีกต่างหากครับ ผลงานที่ออกมาก็จบสิครับ นี้ไงผมต้องมานั่งแก้ปัญหาให้ลูกค้าเองทำให้สนิทเหมือนเดิมตรงไหนที่แตกที่ร้าวก็ต้องมานั่งแก้ไขใหม่เลย ลูกค้าเห็นผมทำงานแล้วยิ้มเลยเพราะเจ้าของร้านทำเองกับมือ รับประกันผลงานที่ทำออกมาครับไม่มีพลาดสักชิ้นเดียว พอรื้อพรมพื้นออกมาเสร็จก็ประกอบรถไปให้ใช้ก่อนครับ ในช่วงที่ถอดอุปกรณ์อยู่นั้นก็ได้คุยแลกเปลี่ยนประสพการณ์กันไปครับ แต่ลูกค้าบอกว่าหนูขอฟังประสพการณ์พี่ดีกว่าเยอะมาก เพราะเป็นคนเหล็กครับทำงานมาหมดแล้วตั้ง บนฟ้ายันใต้ดินเลย 555555 ผมไม่เก่งน่ะครับแต่ลองได้ 555555 มันฟังแปลก ๆ น่ะพี่ 55555 เอาน่าส่วนรถก็ให้ลูกค้าเอาไปใช้งานก่อน พอถึงวันที่มาประกอบก็จัดไปครับ เอาพรมมาใส่ก่อนมานั้นลูกค้าโทรมาบอกว่าอาจเข้ามามืดหน่อยน่ะค่ะพี่ ได้เลยกี่ทุ่มก็เข้ามาครับรอได้ตลอด เป็นไงบริการถึงใจครับ 555555 ลูกค้าเข้ามาตอน 20.00 น. มั่งถ้าจำไม่ผิด ก็นั่งประกอบไปเรื่อย ๆ จนเสร็จละครับ สปาโอโซนแถมไปให้ด้วย สุดยอกเลยค่ะพี่ สะอาดมาก แถมได้ความร็อะไรอีกเยอะเลยมาคุยกับพี่เนี่ย 5555 ไม่ต้องเชื่อผม ร้อยเปอร์เซนต์ครับ แต่ทั้งหมดนั้นคือเรื่องจริง 55555ขอบคุณค่ะพี่ มีปัญหาอะไรเข้ามาได้เลยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAULCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 23 ธันวาคม 2559 ครับ

คันสุดท้ายของวันเดือนปี 31-12-2559 ครับ
สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับผลงานส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ครับ เนื่องจากว่าวันที่หยุดได้แจ้งไว้แล้วครับแต่ดันไม่ได้ไปไหนเพราะเบื่อตรงที่ต้องไปแย่งกิน แย่งนอน แย่งกันเดินครับเหนื่อยแทนอยู่บ้านดีกว่าครับ และวันนั้นลูกค้าได้โทรมาพอดีเลยรับเอาไว้เป็นเคล็ดครับ รับเงินวันสุดท้ายของปีและก็ต้องรับเงินเมื่อขึ้นปีใหม่ครับ 55555 จัดไปครับลูกค้าท่านนี้โดนน้ำถั่วแดงต้มครับ กลิ่นก็มีหน่อย ๆ แต่ไม่ใช่เรื่องใหญ่สำหรับที่ร้านครับ จัดไปครับมาจาก สาทร ลูกค้ายังบอกเลยว่าไม่ได้ไกลเลย แต่นึกในใจแล้วพวกที่โทรมาบอกว่าไกล ๆ เนี่ย มันไกลเป็นพันกิโลเลยไงก็ไม่รู้น่ะครับ หรือว่าต้องเปิดประตูบ้านออกมาแล้วเจอร้านเลย ถึงบอกว่าใกล้บ้านครับ 55555 สติไปหมดแล้ว เข้าเรื่องดีกว่า พอถอดเสร็จก็ให้ลูกค้าเอารถไปใช้งานตามสบายใจเลยครับ พอถึงเวลาลูกค้าก็เอารถมาให้ใส่พรมพื้นครับ ทำเสร็จเรียบร้อยก็ได้คุยเกี่ยวกับยาขัดเคลือบสีแนะนำไปให้เรียบร้อย ลูกค้าบอกว่าแล้วที่ซื้อมานี้ ใช้ให้เต็มที่เลยครับก็ใช้ได้ในระดับนึ่งเท่านั้นครับ 5555 บ้านเราจบที่ ....................ครับสุดยอดของตัวเคลือบสีทั้งหมดแล้วครับ 555555 น้ำยาเทวดาครับน้ำยาเทวดา 555555 พอลูกค้าเห็นของในร้านที่ใช้ให้กับลูกค้าแล้วถึงกับอึ่งไปเลยเพราะว่าของที่ใช้น่ะของนอกแท้ ๆ ครับผมแอร์เฟสเข้ามาล้วน ๆ ครับ 55555 ของดีไม่จริงไม่มีมาตราฐานไม่ได้ขึ้นบัญชี้ในระบบของทางร้านแน่นอนครับ 55555 จัดไปครับ พอตรวจสอบเรียบร้อยแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 31 ธันวาคม 2559 ครับ

<a href=” http://www.gapcarwash.com ”> บริการทำความสะอาดภายในรถยนต์ แก้กลิ่นอับในรถ ซักเบาะพรมรถยนต์  </a>

ไกลไม่ไกลไม่รู้ครับดูเอาว่ามาจากไหน แอร์พรมเบาะ
สวัสดีครับ ผลงานต้อนรับปีใหม่เป็นคันแรกเลยครับของปี 60 ครับ เพราะโทรมานัดผมกันจังเลยว่าวันที่เปิดร้านผมจองเลยน่ะครับ เปิดร้านวันไหนค่ะหนูจองเลยน่ะค่ะ มีหมดครับ 55555 ไอ้พวกป่วนไม่เลิกผมฏไม่อยากว่าอะไรหรอกครับเพราะว่าขึ้นปีใหม่ใครทำอะไรไว้ก็ได้อย่างเป็นร้อยเท่าพันเท่านะครับอวยพรไปแล้วก็ซวยไปแล้วกันเอ่ยไม่ใช่โชคดีไปแล้วกันน่ะครับ รู้จักไหมคำว่าปากพระร่วง คนโบราณเขารู้กันดีครับ 555555 เข้าเรื่องดีกว่าคันนี้ก็นัดจองตั้งแต่วันที่ 28 ธันวาคมเลยครับ แล้วก็มาครับมาตามคำนัดครับ เพราะมาไกลดูเอาครับว่ามาจากไหนดูเอาเองครับเดียวจะหาว่าคุย 555555 พี่เขาก็มาเยี่ยมญาติเลยถือโอกาสเข้ามาทำที่เดียวเลยครับเพราะพี่เขาบอกว่า ขับมานานแล้วเลยอยากทำความสะอาดสักทีนึ่ง อันนี้ถูกต้องเลยครับ ในระยะคลีนภายในนั้นควรไม่เกิน 2 ปี ต่อครั้งครับเพราะว่าบางคนใช้ชีวิตอยู่ในรถเป็นหลักก็มี บางคนต้องการความสะอาดเพราะตัวเองเป็นภมูแพ้น่ะครับ ทำดีที่สุดครับ รถจะดูน่านั่งขึ้นมาอีกเยอะเลยครับ เอารถมาทิ้งไว้ให้เลยครับก็จัดไปครับเพื่อความสะอาดภายในทั้งหมด ล้างตู้แอร์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น เล่นสะเอี่ยมอ่องอรทัยไปเลยครับ 55555 จัดไปครับจัดไปทำจนเสร็จเรียบร้อยเลยครับ พอถึงเวลาก็โทรแจ้งให้ลูกค้ามารับรถครับ พอลูกค้ามาถึงผมก็ให้ตรวจเช็คความเรียบร้อยก่อนเลยครับ เปิดโน้นเปิดนี้ให้ดูจนเสร็จเรียบร้อยครับ ก็ได้คุยวิธีการใช้งานขับรถรุ่นนี้เป็นแบบไหนลูกค้าเป็นคนพูดเองเลยว่า ขับวีโก้มาแล้วมาเจอนาวาร่านี้คนละเรื่องเลยครับ นาวาร่าดีกว่าแบบคนละเรื่องเดียวกันเลย 555555 พี่อย่าเอาไปเทียบกับรถกระป๋องแบบนั้นครับ คนละเรื่องเลย รถโบราณครับโตโยต้า นิสสันเขาไปนอกโลกแล้วครับ 55555 คนละเรื่องคนละราวกันครับ คุยอยู่พักใหญ่ก็ได้เวลาครับ ก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 3 มกราคม 2560 ครับ

<a href=” http://www.gapcarwash.com ”> บริการทำความสะอาดภายในรถยนต์ แก้กลิ่นอับในรถ ซักเบาะพรมรถยนต์  </a>

ลูกค้าทำงานในแถบกรุงเทพครับโซนในโน้นยังมาทำที่ร้านเลยครับ

สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับคันต่อไปเลยแล้วกันครับ ลูกค้าท่านนี้ได้บอกเอาไว้ว่าติดตามผลงานมานานแล้วครับ คุณลูกค้า ก็ได้เวลาเอามาทำสักที่นึ่ง แต่ก่อนทำนั้นก็ได้ปรึกษาก่อนว่าจะทำอะไรได้มั่งเพราะไม่รู้จะตัดสินใจยังไงดี ก็เลยเอารถมาที่ร้านแล้วก็คุยกันไปคุยกันมาทำเลยแล้วกันครับ ฟอกพรมพื้น ลูกค้าถามว่าขอนั่งดูได้ไหม ออได้ครับถ้าพี่ไม่กลัวร้อน 5555 จัดไปครับลูกค้าก็ชวนคุยเรื่องร้านมั่งเรื่องรถที่ทำอยู่บ้างหลายเรื่องครับที่คุยกันจนรื้อพรมเสร็จทำความสะอาดพื้นให้เรียบร้อยประกอบเข้าไปให้ลูกค้าเอารถไปใช้ก่อนครับ ลูกค้าก็เลยบอกเลยว่า อาทิตย์หน้าเลยน่ะเดียวผมมาใส่น่ะครับ ได้ครับไม่มีปัญหาครับ เอาที่ลูกค้าสะดวกและสบายใจครับ 55555 ถึงอาทิตย์ที่นัดกันไว้ลูกค้าก็มาตามที่นัดครับ จัดไปครับประกอบกลับให้เหมือนเดิมทุกอย่างครับทำจนเสร็จเรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 8 มกราคม 2560 ครับ

ลูกค้ายังตามมาใช้บริการที่ร้านอยู่เหมือนเดิมครับ ฟอกพรมพื้น

สวัสดีครับมาอีกแล้วครับมาอีกแล้ว ผลงานคันนี้ไม่เยอะครับแต่ต้องการความสะอาดครับ ลูกค้าถามว่าพี่เคยอยู่ที่บางใหญ่ใช่ไหมครับ ใช่ครับ อ้าวแล้วทำไมย้ายมาทำที่ปทุมละครับพี่ ออมีปัญหากับเจ้าของสถานทีครับ เขาบีบผมมาตลอดละครับเพื่อที่จะเอาหลานเขาเข้าไปทำครับแทนครับ เพราะว่าผมไปสร้างชื่อให้แล้วไงใคร ๆ ก็รู้จักครับปั๊ม สยามแก๊สบางใหญ่ แต่ก่อนมีใครรู้บางละว่าตรงนี้มาปั๊มแก๊ส 55555 ผมมาสร้างเอาไว้เท่าไรละครับชื่อร้านผมมันดังในเว็ปไซด์น่ะครับ อย่าลืม โหแม่งเจ้าของปั๊มแม่งก็อย่างนี้ละครับพี่ พอเราทำดีหน่อยหน่อยแม่งก็เอาคืนครับ ถูกต้องแล้วครับ โครงหลังหักมากี่รอบแล้วผมก็ทำเอง ผ้าใบขาดก็ไม่ยอมเปลี่ยนให้มาเป็นปีครับ เอาเถอะครับให้แม่งเจริญห่วบ ๆ เถอะครับ ปล่อยเขาผมออกมาทำตรงนี้ก็ดีเหมือนกันครับสบายใจครับ 55555 จัดไปครับรื้อพรมพื้นออกมาให้เรียบร้อยทำความสาอดให้เสร็จก็ใส่เบาะเข้าไปให้ลูกค้าเอารถไปใช้ก่อนครับจัดไปครับ ทำความสะอาดพรมเรียบร้อยแห้งสนิทก็โทรแจ้งให้ลูกค้าเอารถมาใส่พรมพื้นครับ ลูกค้าเอารถมาใส่พรมก็จัดไปจนเสร็จเรียบร้อยครับ 55555 ตรวจเช็คความเรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 14 มกราคม 2560 ครับ

[pdf]https://scontent.fbkk13-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/16406956_703029806531394_3881217820493750459_n.jpg?oh=e41ab066ba57cc3c8856e7352220e42b&oe=598A5EEB[/pdf]

อยากจะสะอาดกับเขาเลยต้องมาร้านนี้ร้านเดียวครับ

สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับกับผลงานที่เอามาลงให้ชมกันน่ะครับ เข้าเรื่องเลยแล้วกันครับ ลูกค้าท่านนี้นัดมาแล้วก็มาครับไม่ใช่โทรบอกว่าจะมาแล้วก็หายเงียบเจอประเภทพวกนี้แล้วเหนื่อยทำไมไม่เอาเวลาไปคิดอย่างอื่นหน้อ เสียดายเวลาที่น่าจะทำอะไรที่มีคุณค่ามากกว่านี้น่ะครับ ต่อไปเจ้าของรถคันนี้บอกว่าไม่ได้ทำมานานแล้วติดตามมานานด้วยเลยอยากจะทำความสะอาดบ้างน่ะครับ ผมไม่แน่ใจน่ะว่าไปโดนอะไรมาน่ะครับ เอาเป็นว่าลูกค้าต้องการความสะอาดภายในรถครับจัดไปครับผม รื้ออุปกรณ์ทั้งหมดออกแล้วเอาพรมพื้นมาฟอกทำความสะอาดข้างนอกครับ ก็สะอาดยันพื้นละครับแน่นอนครับ ลูกค้าบอกว่าเจอมาแห่งราคาถูกกว่าก็มี ราคาแพงกว่าก็มี แต่ม่มีผลงานผมเลยไม่ค่อยเขื่อว่าทำเป็นใช้น้ำยาอะไรก็ไม่รู้ ครับผมแล้วแต่ครับ แต่ที่ร้านนี้ไม่ต้องห่วงเลยครับน้ำยาแต่ละตัวน่ะของแท้อเมริกาแน่นอนครับ ผมเอาของใช้ให้กับลูกค้าเนี่ย ของแพงครับได้กำไรน้อยแต่งานจบทุกคันดีกว่าครับ 5555 จัดไปครับ ไม่งั้นงานผมคงไม่มีเข้ามาทุกวันแบบนี้หรอกครับ เพราะสิ่งที่มีให้กับลูกค้าทำเหมือนรถตัวเองครับจบกว่ากันเยอะครับ จัดไปจนเสร็จเรียบร้อยแล้วก็โทรแจ้งลูกค้าให้มารับรถครับ หอมเลยสะอาดด้วยครับ 55555 พอลูกค้ามาถึงดูที่รถแล้วโอกลิ่นหอมเลยครับ สดชื่นได้อีก 555555 ขอบคุณครับพี่ ยินดีครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ปทุมธานี ครับ รถเข้าวันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2560 ครับ

จัดไปครับกับความสะอาดเอี่ยม ฟอกเบาะ ครับ

สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับกับผลงานที่มีมาให้ชมกันน่ะครับ จัดไปครับกับคันนี้เลย ฟอกเบาะเพราะอยากได้เหมือนใหม่เลยต้องมาจัดไปครับผมเล่นสะเหนื่อยหน่อยเพราะว่ามีคราบสกปรกมาครับ แต่ที่ร้านไม่มีปัญหาเลยครับทำความสะอาดให้เอี่ยมอ่องอรทัยกันเลยครับผม 55555 พอทำเสร็จก็โทรแจ้งลูกค้าให้มารับรถอันเป็นที่รักกลับไปสู่อ้อมกอดเหมือนเดิมครับ 555555 พอเจ้าของมาถึงเห็นแล้วยิ้มเลยครับเพราะสะอาดกันคนละเรื่องเดียวกันเลยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ปทุมธานีครับ รถเข้าวันที่ 4 มีนาคม 2560 ครับ

มาฟอกเบาะครับ โดนเจ้าตัวเล็กฉี่ใส่มาครับ

สวัสดีครับ ลูกค้าท่านนี้มาฟอกเบาะตัวเดียวครับน่าจะโดนฉี่น้อง ๆ มาน่ะครับถ้าจำไม่ผิดน่ะ ก็จัดไปครับไม่ว่าจะโดนอะไรมาที่ร้านทำหายหมดครับไม่มีเหลือแน่นอนครับ 55555 จัดไปสบาย ๆ กับความสะอาดที่ได้รับครับ สวยงานตามท้องเรื่องครับ 55555 พอเสร็จแล้วก็โทรแจ้งลูกค้าให้มารับรถครับ จัดไปครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ปทุมธานีครับ รถเข้าวันที่ 6 เมษายน 2560

h

อยู่ที่ไหนลูกค้าก็ตามมาทำที่ร้านครับ Gapcarwash Detailcenter

สวัสดีครับ ผลงานคันนี้มาฟอกเบาะครับ ใช้งานมานานแล้วถึงเวลาเอาสะทีนึ่งจะได้สะอาดเหมือนใหม่ป้ายแดงเลยครับ สามารถทำได้ที่นี้ที่เดียวครับ 55555 เพราะว่าน้ำยาราคาแพงครับไม่ต้องห่วง ฟื้นฟูเต็มที่ครับ 55555 ลูกค้าไปดูมาหลายที่ครับ เจอแค่น้ำยาเขาก็หนีแล้วครับ 555555 เลยมาที่ร้านนี้ร้านเดียวจบแน่นอนครับ จัดไปครับกับความสะอาด ทำไปเรื่อย ๆ ดึงสีเบาะให้กลับมาเหมือนใหม่ได้เกือบ 100 เปอร์เซนต์กันเลยที่เดียว 55555 จัดไปครับจัดไปเนียน ๆ ครับพอทำเสร็จก็โทรแจ้งลูกค้าให้มารับรถครับ พอลูกค้ามาถึงดูที่รถแล้วยิ้มเลย สะอาดสดชื้นขึ้นมาเยอะเลยครับ 5555 บอกแล้วครับต้องได้รับความสะอาดแน่นอนครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ปทุมธานีครับ รถเข้าวันที่ 23 เมษายน 2560 ครับ

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12