Good morning, บุคคลทั่วไป

• 8459
  • 25

• ตำแหน่ง: Administrator
  • ระดับกำลังใจ = 104
    • ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
จากกระทู้นี้ ที่เกริ่นๆกันไว้ก่อนแล้ว
ประกาศถึงเพื่อนสมาชิก L200 Club Thailand ทุกๆท่าน

ทางเว็บบอร์ต L200STRADACLUB ของเรา จะได้มีการจัดมิตติ้งขึ้นเป็นครั้งแรก
ตามกระทู้นี้ >> http://l200stradaclub.com/index.php/topic,1046.0.html

ในวันอาทิตย์ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2557
ณ. ชายหาดบางแสน จังหวัดชลบุรี
ในช่วงเวลา 13:00 น.เป็นต้นไปครับ

จึงมาขอเรียนเชิญเพื่อนๆสมาชิกไปร่วมมิตติ้งกันครับ
มากันเยอะนะครับ :^6thx^:
ส่วนรายละเอียดจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะๆครับ

จุดประสงค์
เพื่อกระชับความสัมพันธ์ ให้แน่นแฟ้นยิ่งขึ้น ระหว่างพวกเรากลุ่มผู้ใช้รถยนต์ Mitsubishi L200
ทั้ง
Cyclone
Aerobody
Strada
Grandis
G wagon

ซึ่งหากพวกเรา สามารถรวมกลุ่มกันได้ดี และจำนวนมากพอ ในอนาคตข้างหน้า เราก็หวังว่าจะได้ร่วมทำกิจกรรมเล็กๆน้อยๆ ตอบแทนคืนสู่สังคมบ้าง

แล้วพบกันครับ ...

กิจกรรมนี้จัดกันแบบเรียบง่าย เป็นกันเอง ไม่ต้องมีพิธีการอะไรครับ แค่มาพบปะทำความรู้จักกัน
แชร์ประสบการณ์การใช้งาน ตกแต่งรถ เผื่อเจอแบบที่เราอยากได้บ้าง
ตลอดจนวิธีการดูแลและการบำรุงรักษารถ L200 ของพวกเรา

ไม่ว่าเพื่อนสมาชิก จะมาร่วมงานครั้งนี้ จะมีจำนวนมาก หรือ น้อย
ผมในฐานะตัวแทน ของชาว L200 Club Thailand ก็ขอต้อนรับทุกๆท่าน ด้วยความยินดี ครับ

เพื่อความราบรื่น ในการจัด  meeting ครั้งแรกของพวกเรา ทั้งเรื่องสถานที่ และ รูปแบบของงาน
จึงใคร่ ขอเชิญ สมาชิกทุกๆท่าน ที่จะเข้าร่วมงานในครั้งนี้ มาร่วมลงชื่อ ในกระทู้นี้กันครับ
เพื่อจะได้จัดเตรียมเรื่องสถานที่ ว่าจะเตรียมกันอย่างไร

- แบกะดิน กินหลังรถ
- รวมพล ปล้นร้านอาหาร เอ้ยอุดหนุนร้านอาหาร

และหากขาดตกบกพร่องอย่างไร ก็ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ
เพราะนี่เป็นครั้งแรกของพวกเรา ชาว L200 Club Thailand

** หากมีข้อเสนอแนะเพิ่มเติม รบกวนแจ้งไว้ด้วยนะครับ **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2014, 20:48:04 โดย = สองโหล = »
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

• ตำแหน่ง: Global Moderator
  • ระดับกำลังใจ = 24
L C T 0004 บลูโต  รายงานตัวครับ :^6thx^:
สั่งซื้อสติกเกอร์..ทักเฟส..ชัยนาท  เรืองคำ

• ระดับกำลังใจ = 4
  • คนรัก Mitsubishi L200
LCT0129 จักรกฤษณ์ สตาด้า รายงานตัวครับ ผมไปแน่นอน :^20^:

• ระดับกำลังใจ = 11
  • มันอยู่ในสายเลือด
ติดงานไปไม่ได้อย่างโกรธกันนะครับ :^a16^: เสียดายจริงๆ :^7tax^:

• ชลบุรี ออนไลน์ ชุมชนใหม่ ของชาวชลบุรี
ติดงานไปไม่ได้อย่างโกรธกันนะครับ :^a16^: เสียดายจริงๆ :^7tax^:

โอกาสนี้ยังไม่พร้อม เรายังมีครั้งต่อๆไปครับ  :^2d^:  :^22love^:
ไปเล่น Honda br-vมั่ง หรือจะเอา New Triton 2015 New Pajero Sport

• ระดับกำลังใจ = 8
  • ยังไงๆก็ STRADA
ขอไปด้วยคนครับ

• ระดับกำลังใจ = 1
 :^8^:อยากไปแต่ไกลเกิน อีกท้ังเงินมันบ่มี โอกาสหน้าหวังว่ามี LCTจงเจริญ  :wanwan13:  รักกลุ่มนี้มาก อยากให้มีสัญจรบ้างจ้ง ยังไงก็ให้สมาชิกทุกท่านมีความสุข สมหวัง ดังที่ปรารถนานะครับ เพื่อนกันตลอดไป  :^9gife_me^:
ปากบอกรักเดิมๆ ส่วนลึกๆอยากจัดเต็ม แต่ติดตรงไม่มีตังค์

ขอบคุณครับคุณTank
พวกเรายังต้องเดินทางไปด้วยกันอีกนาน
เราแต่ละคนก็ต่างคนต่างอยู่คนละที่
การมิตติ้งครั้งนี้ก้เปนการเริ่มต้นสานสัมพันธ์กันครั้งแรก
และแน่นอนว่าต้องมีครั้งต่อๆไป...

• ระดับกำลังใจ = 23
:^8^:อยากไปแต่ไกลเกิน อีกท้ังเงินมันบ่มี โอกาสหน้าหวังว่ามี LCTจงเจริญ  :wanwan13:  รักกลุ่มนี้มาก อยากให้มีสัญจรบ้างจ้ง ยังไงก็ให้สมาชิกทุกท่านมีความสุข สมหวัง ดังที่ปรารถนานะครับ เพื่อนกันตลอดไป  :^9gife_me^:

ปีใหม่พี่ก็เงียบเลยว่าจะไปหา.....ผ่านไปก็ไม่เจอ...
ก็แค่คนธรรมดาเท่านั้น

• ระดับกำลังใจ = 8
  • บุกน้ำลุยป่าประสาคนบ้าเบ็ด
 :^20^: lct006 รายงานตัวครับ ไปยังไงก็จะไป

• ระดับกำลังใจ = 2
ผมไปครับแต่อาจจะอยู่ไม่ได้จนจบงานครับ ขอแว๊บๆ ถ้ามีสักครั้งนึงผมอยากให้พี่ไปจัดที่สนามพีระ บ้างเอาสตาด้า l200 ไปเขย่าเซอร์กิจบ้างน่าจะสนุกดีนะครับ แบบว่าตั้งเวลาไว้ให้ตัวเองว่าจะวิ่งได้เท่าไหร่ใครวิ่งได้เวลาใกล้เคียงกับของตัวเองมากที่สุด ก็แจกของเล็กๆน้อยๆกันไป ลองเสนอดูเฉยๆนะพี่   :^20^:

• ตำแหน่ง: Global Moderator
  • ระดับกำลังใจ = 24
ผมไปครับแต่อาจจะอยู่ไม่ได้จนจบงานครับ ขอแว๊บๆ ถ้ามีสักครั้งนึงผมอยากให้พี่ไปจัดที่สนามพีระ บ้างเอาสตาด้า l200 ไปเขย่าเซอร์กิจบ้างน่าจะสนุกดีนะครับ แบบว่าตั้งเวลาไว้ให้ตัวเองว่าจะวิ่งได้เท่าไหร่ใครวิ่งได้เวลาใกล้เคียงกับของตัวเองมากที่สุด ก็แจกของเล็กๆน้อยๆกันไป ลองเสนอดูเฉยๆนะพี่   :^20^:
:^1great^: :^1great^: :^1great^:
สั่งซื้อสติกเกอร์..ทักเฟส..ชัยนาท  เรืองคำ

• ระดับกำลังใจ = 11
สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ ผมหายไปนานเพราะติดงานช่วงนี้ชิวิตว้าวุ้นยังไงชอบกล แต่ยังคิดถึงทุกๆท่านเหมือนเดิมครับ และก็อยากไปเจอพวกพี่ๆทุกคน แต่ตอนนี้ strada คันรักของผมให้พ่อไปวิ่งในสวนแล้วครับ สวนผมตอนนี้ใช้ไททันอยู่แต่หัวใจของผมยังไงก็มิตซูนะครับ ยังรักคลับแห่งนี้เหมือนเดิมครับ
ยังไงๆก็รัก STRADA

สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับ ผมหายไปนานเพราะติดงานช่วงนี้ชิวิตว้าวุ้นยังไงชอบกล แต่ยังคิดถึงทุกๆท่านเหมือนเดิมครับ และก็อยากไปเจอพวกพี่ๆทุกคน แต่ตอนนี้ strada คันรักของผมให้พ่อไปวิ่งในสวนแล้วครับ สวนผมตอนนี้ใช้ไททันอยู่แต่หัวใจของผมยังไงก็มิตซูนะครับ ยังรักคลับแห่งนี้เหมือนเดิมครับ

อ้าววว เอาคันเก่าไปไว้ในสวนซ่ะงั้นน่ะ แหมๆดีใจด้วยครับ ถึงจะ ไทตัน ก็เป็นพี่น้องกัน มาร่วมแจมได้น่ะครับ มาชิว

• ระดับกำลังใจ = 1

ปีใหม่พี่ก็เงียบเลยว่าจะไปหา.....ผ่านไปก็ไม่เจอ...

:wanwan12: ขอโทษจริงๆครับ  :wanwan17: พอดีมีงานเข้าตอนปีใหม่ อดฉลองเลย  :^a16^: โอกาสหน้าต้องมีสักวันสิหน่า
ปากบอกรักเดิมๆ ส่วนลึกๆอยากจัดเต็ม แต่ติดตรงไม่มีตังค์

Tags:

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 

Facebook Comments